Matrix Ai là người vn được zeek cấp chứng chỉ affliate đầu tiên nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Nghiên cứu cái này xem ntn đây!:binhsua96:

Last edited by a moderator:
Nói thật thì minh chẳng thấy có thông tin chính thức nào từ zeek về 10 VIP bonus đó, chỉ được biết qua chủ thớt nói vậy
Lúc cậu thanh toán tiền để tham gia chương trình thì nó có thông báo như vậy nè!

---------- Post added at 01:09 PM ---------- Previous post was at 01:03 PM ----------

Có thể là sau ngày 15/5 sau khi kết thúc 14 ngày đầu tiên nó mới cộng, anh em chờ xem sao?

không chừng tính đến thời điểm này member vn được cấp chứng chỉ này nhiều hơn member us rồi nhỉ!!!!:binhsua90:

ủa có giấy chứng nhận nữa hả ta --> cái này lấy ở đâu ra vậy mọi người ơi :???????????????????

cái chứng chỉ này đc 10 vip chưa các bác :| . Sao chưa có thông tin gì vậy?

nghề giáo viên ai cũng kêu la hết thế thì anh chị em nào định theo nghề giáo viên nên xem lại nha...

sao hum qua mình ko đc cộng VIP nhỉ.có ai bị giống ta ko:(

mình giống cậu nà, không những hôm qua mà hôm nay cũng chưa được cộng luôn.:(:)((

Có ai bị nữa ko vậy ae....

Các bác cho em hỏi tại sao em đã complete 10 chapter rồi nhưng vô my certificaton nó vẫn chỉ báo có 9/10 và em không thấy bằng chứng nhận đâu cả?

Các bác cho em hỏi tại sao em đã complete 10 chapter rồi nhưng vô my certificaton nó vẫn chỉ báo có 9/10 và em không thấy bằng chứng nhận đâu cả?
Nghĩa là vẫn còn 1 bài chưa hoàn thành, cậu quay ra trang chính, bài nào chưa complete thì tiếp tục!

bạn còn 1 bài chưa hoàn thành đó vào làm cho xong và nhận chứng chỉ đi...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week