Help Ai Làm Dowload BLVD cho E ? Cái

loveforoffer

Junior
Reactions
1
MR
0.000

cho e ? hôm nay dowload 2 con dạng này cứ đến 98-99% là nó đứng k load nữa đợi cả nữa giờ mà củng k finish bác nào biết vì sao k giúp e vs :binhsua04:

hum qua làm con này 3 phát k lead phát nào :m020:

hom dc con 14 rate 4-6:m071: point lead ngon che ko lam gio tim den no no ra di ko noi loi tu biet:m040:

hum qua làm con này 3 phát k lead phát nào :m020:

Sau 3 lần ko lead bạn thử thay shock khác state vào làm xem sao, nếu lead thì bạn thay shock state khác vào làm nũa nhé. Mình cũng đang làm như vậy và tỷ lệ lead rất tốt nhưng lead 100% như pa kia phán thì .. never.
Con Ringtones với con Movies gì gì đó (nằm cạnh nhau trên bvld), bạn chỉ cần làm 1 trong 2, nếu ko lead thì ko cần làm con sau, nếu lead thì làm con sau chắc chắn lead ^^

Sau 3 lần ko lead bạn thử thay shock khác state vào làm xem sao, nếu lead thì bạn thay shock state khác vào làm nũa nhé. Mình cũng đang làm như vậy và tỷ lệ lead rất tốt nhưng lead 100% như pa kia phán thì .. never.
Con Ringtones với con Movies gì gì đó (nằm cạnh nhau trên bvld), bạn chỉ cần làm 1 trong 2, nếu ko lead thì ko cần làm con sau, nếu lead thì làm con sau chắc chắn lead ^^

:binhsua112: Thánh phán! vl :)).Người lead 100% vẫn cứ lead,người k lead thì vẫn k lead.

p/s:shock====>https://translate.google.com.vn/?hl=en&tab=wT#auto/vi/shock

Last edited by a moderator:
thuê site làm 3 tuần đc 40 point, dự là phá sản ==", bờ rào nào cho vài kinh nghiệm kiếm chén cơm miếng thịt

con này lead mà tỉ lệ lead kém lắm làm 10 lần hên lead dc 3 lần:(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week