Spotlight Ai làm mem của [email protected] cho mình hỏi thăm tí

trả lời toàn bộ

chắc bạn này chưa đọc kỹ rule !!! mình có thấy mail của bạn ! nhưng mà hôm nay đâu phải ngày nộp đâu khổ ghê!
ví dụ mình tính 1 dến 7 thì ngày 8 vào add cre rồi nộp mail( list mail chỉ tính các mail làm từ ngày 1 đến 7 )
bạn chưa gì đã thế này thì làm việc kiểu gì?
các mem của mình vẫn pay đều đặn đúng rule

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

hôm qua mình đã bảo là hôm nay có sock! các mem làm đều đx cấp sock rồi

chắc bạn này chưa đọc kỹ rule !!! mình có thấy mail của bạn ! nhưng mà hôm nay đâu phải ngày nộp đâu khổ ghê!
ví dụ mình tính 1 dến 7 thì ngày 8 vào add cre rồi nộp mail( list mail chỉ tính các mail làm từ ngày 1 đến 7 )

---------- Post added at 12:42 PM ---------- Previous post was at 12:41 PM ----------

mình cũng làm cho anh này , mọi thông báo a ý đều có thông báo rõ ràng qua yh , bạn nên đọc kỹ rule và hướng dẫn để add creat vào site . Còn acc sock a ý cũng đã thông báo là sớm có pas mới cho mọi người rùi , chắc bạn ko để ý thui

haha up cho sup uy tín nhé ko scam đâu mà sợ cần thì tới nhà uống cafe sup này mình quen ngoài đời nên ok

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week