Ai làm nét incentmobi vào thông não cho em với

GiaBao1413

Junior
Reactions
5
MR
0.001
Em là newbie, mới reg được cái nét và làm khoảng 2 tuần.
Am nó bảo gửi invoice cho nó mà em chả hiểu phải gửi như thế nào!

Vậy bác nào làm nét này thông não cho em cách gửi invoice với ạ!

Tks các bác đọc bài <3

download cái file pdf nó gửi về rồi về điền vào gửi cho nó,
invoice cậu ak, lịch sử payment của các net khác mà cậu ấy đang làm đó

Tks các bác đọc bài <3
Ảnh chụp Invoice : lịch sử payment của các network mà cậu đang làm đó, nêu chưa có thì kiếm đại cái nào của ai gửi cũng được cau nhé!

invoice cậu ak, lịch sử payment của các net khác mà cậu ấy đang làm đó
dạng net này theo mình nghĩ là nó có cập nhật invoice trong bill rồi nhưng mà nó yêu cầu mình gửi cho nó cái đó để nó thanh toán chứ k phải lịch sử thanh toán :D

dạng net này theo mình nghĩ là nó có cập nhật invoice trong bill rồi nhưng mà nó yêu cầu mình gửi cho nó cái đó để nó thanh toán chứ k phải lịch sử thanh toán :D
Cậu đã gặp trường hợp này với net nào chưa mà chém gió, nếu đã gặp thì chỉ rõ cho chỉ topic đi câu!

20$ là dc pay rùi à, ghê nhỉ :D

Cậu đã gặp trường hợp này với net nào chưa mà chém gió, nếu đã gặp thì chỉ rõ cho chỉ topic đi câu!
Mình đã gặp cụ thể là net AdcRimson. Mình cũng đã chỉ một cách cụ thể là vào lấy invoice ra và điền theo mẫu của Am và gửi cho nó. Rất đơn giản là thế. Cậu đừng nghĩ ai cũng thích chém gió như cậu.

nếu k thấy có invoice thì sao ạ :3
Nếu mà không thấy có invoice thì chắc không phải là nó đòi invoice để paid rồi. Có thể nó nói 1 kiểu mà cậu lại hiểu theo 1 cách khác. Có thể post nguyên văn lên để các bác khác giúp đỡ cho.

Mình đã gặp cụ thể là net AdcRimson. Mình cũng đã chỉ một cách cụ thể là vào lấy invoice ra và điền theo mẫu của Am và gửi cho nó. Rất đơn giản là thế. Cậu đừng nghĩ ai cũng thích chém gió như cậu.
:D:D:Dmình thấy cậu đang chém mà:D

:D:D:Dmình thấy cậu đang chém mà:D
Cậu đừng nghĩ rằng cậu đã va chạm hết để khẳng định điều gì cậu nói đến đây mình có thể nói cậu hiểu biết còn hạn hẹp mà thích tỏ vẻ. Mình nói thật dạng hasoffer rất hay gặp kiểu này nếu thích mình cho c team kiểm chứng hoặc hỏi các pro hơn. Nói đến đây mình dừng lại tranh luận với cậu. Có vẻ cậu sẽ biết rõ mtm thế nào nhưng các net khác thì k. Nhớ lấy lời mình thôi để khi nào gặp thì vỗ đùi à thì ra thằng kia nó nói đúng.ok

Tks các bác đọc bài <3
có 2 loại invoice nhé cậu.
1.cậu xem bill xem nó auto tạo invoice không.nếu file DPF thì dowload về gửi mail cho admin để nó paid.
2.Mình tự tạo invoce gửi cho nó hoặc upload tuỳ nét.mặc dđin sang PDF hết né

Announcements

Forum statistics

Threads
422,490
174,775
Latest member
kubet288club

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week