Ai làm Offer có kinh nghiệm vào chỉ giáo em với.

fanduy123

Junior
Reactions
7
MR
0.000
:binhsua11:Các anh chị ơi! HD em làm Offer với... Tìm cả tuần mà chưa được ông sự phụ nào! :((

Last edited by a moderator:
ngoài việc ăn xong dực mỡ ra đi spam , mầy còn biết làm gì khác nữa ko :binhsua12:
Em không biết làm mới nhờ mấy ông anh HD chứ... Nếu biết làm rồi thì rỗi hơi mà ngồi đây chóc với mấy anh.
Nhớ ngày xưa ai mà chẳng thế ak!

Tôi đã khóc sau khi xem topic này, 1 topic thật là cảm động :binhsua32:

- - - Updated - - -

Em không biết làm mới nhờ mấy ông anh HD chứ... Nếu biết làm rồi thì rỗi hơi mà ngồi đây chóc với mấy anh.
Nhớ ngày xưa ai mà chẳng thế ak!
Thế cái mế :binhsua08: thế những thằng đi đầu ai chỉ nó :binhsua08:

- - - Updated - - -

bọn đi ngoài ra nước chăng :binhsua15:

- - - Updated - - -

Bác nói hay thật? Biết đâu mấy ông đấy học CNTT dân IT chuyên nghiệp thì sao? Em là sinh viên kinh tế muốn học hỏi kiếm chát ít thôi mà bác cũng phải ý kiến. Người đi trước thì bao giờ chẳng là người tự tìm hiểu... Bác học toán ở ai? Ở thầy cô giáo chứ ai?

Bác nói hay thật? Biết đâu mấy ông đấy học CNTT dân IT chuyên nghiệp thì sao? Em là sinh viên kinh tế muốn học hỏi kiếm chát ít thôi mà bác cũng phải ý kiến. Người đi trước thì bao giờ chẳng là người tự tìm hiểu... Bác học toán ở ai? Ở thầy cô giáo chứ ai?
Thế ai chỉ Da Vinci? nói tôi xem

ấ ấ ấ ấ á á yeah ấ ấ ấ ớ yeah xịt xịt

Thế ai chỉ Da Vinci? nói tôi xem
Em không biết đứa nào chỉ Vinci. Nhưng ở trên cái diễn đàn này... Em cũng đọc nhiều bài viết về Offer rồi. Còn nhiều chỗ em không phải dân chuyên tin nên không hiểu. Em chỉ mong anh nào làm rồi, có kinh nghiệm thì chia sẻ cho thằng em này biết thôi.:binhsua08:

- - - Updated - - -

ấ ấ ấ ấ á á yeah ấ ấ ấ ớ yeah xịt xịt
Xin lỗi ông anh! Em không chú ý post bài nên viết linh tinh, ai ngờ mấy anh phản ứng giữ vậy. Người ta bảo không biết không có tội mà...:binhsua10:

biết hỏi về offer mà ko biết vào box offer hỏi, lập thread mà ghi cái title như vậy thật là hài đó bạn

:m003: hồi em học c3, chưa dc học môn tin lần nào, em cg tự rờ ra dc ộp dey các thánh ạ :m003:

Gào to lên nào thớt :m019:. Sao đứa nào mới nhảy vào cũng đi tìm sư phụ thế nhỉ :m070:. Muốn có thu nhập cao luôn ak` :m025:

Gào to lên nào thớt :m019:. Sao đứa nào mới nhảy vào cũng đi tìm sư phụ thế nhỉ :m070:. Muốn có thu nhập cao luôn ak` :m025:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week