Ai làm Offer có kinh nghiệm vào chỉ giáo em với.

Last edited by a moderator:
Khổ , newbie vào là bị chém tơi tả nhỉ . Tự tìm tòi được là tốt nhất ,nếu co người chịu chỉ cho thì nhanh hơn . Nhưng nói chung ít người muốn ôm việc vào thân lắm . Vì hướng dẫn newbie sẽ rất mất thời gian , nhiều khi còn bị ức chế (với những newbie chậm hiểu ) . Ai rảnh và tốt bụng thì hướng dẫn bạn ấy chút , mình ko làm Offer nên chịu :D

Vào xem mấy cái hình éo nhịn đc cười, :)). Mà nói thiệt mình cũng newbie, :), mới tự làm cái máy ảo và đã có tools chỉ có điều thiếu socks, nhận tiện hỏi mấy pro socks free thì có chơi off được ko ta ?

Khổ , newbie vào là bị chém tơi tả nhỉ . Tự tìm tòi được là tốt nhất ,nếu co người chịu chỉ cho thì nhanh hơn . Nhưng nói chung ít người muốn ôm việc vào thân lắm . Vì hướng dẫn newbie sẽ rất mất thời gian , nhiều khi còn bị ức chế (với những newbie chậm hiểu ) . Ai rảnh và tốt bụng thì hướng dẫn bạn ấy chút , mình ko làm Offer nên chịu :D
Được mỗi anh này tâm lí! Thôi tự tìm hiểu dần vậy!:binhsua11:

Vào xem mấy cái hình éo nhịn đc cười, :)). Mà nói thiệt mình cũng newbie, :), mới tự làm cái máy ảo và đã có tools chỉ có điều thiếu socks, nhận tiện hỏi mấy pro socks free thì có chơi off được ko ta ?
bạn biết làm off không tớ đang định mua HMA làm nếu bạn có kinh nghiệm truyền cho tớ chút ít, bạn sẽ xài HMA free với mình!
ok thì hợp tác!

Mình newbie mới biết cách làm thôi chứ chưa thử làm lần nào nên chưa có kinh nghiệm, định kiếm socks để thực hành, mà cũng ko biết nhiều trang off để làm, chỉ biết trang paidtopia.com thôi à.

Mình newbie mới biết cách làm thôi chứ chưa thử làm lần nào nên chưa có kinh nghiệm, định kiếm socks để thực hành, mà cũng ko biết nhiều trang off để làm, chỉ biết trang paidtopia.com thôi à.
Add Yahoo giao lưu tý... :):binhsua03:

- - - Updated - - -

trước hết phải đi làm thuê sau đó mới tự sướng dc :)
Nhưng chưa tự tin để làm anh ak! Hiểu biết còn hạn hẹp lắm ak! Trưởng hợp của em là dân kinh tế đi làm offer :binhsua04:

Đồng chí. add yh: Master_Jounouchi_2012 vào nhé.
Tin là pro này sẽ nhận, cố gắng lên bạn offer khá ngon đừng bỏ cuộc :D

- - - Updated - - -

Nhưng chưa tự tin để làm anh ak! Hiểu biết còn hạn hẹp lắm ak! Trưởng hợp của em là dân kinh tế đi làm offer :binhsua04:
Thế chú muốn người ta chửi a`, chẳng ai dâng chén cơm của mình cho người khác, đi làm thuê la` đi làm thuê :))

- - - Updated - - -

nói ngu thế dân nào làm offer mà chả như nhau, tao dân điện đây, cái nào mà chả phải học như nhau, hỏi mấy ông 8x xem dân gì, có được học hành gì ko mà vẫn làm ngon, lười mà than thở ghét quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week