Ai làm ref cho emgainho chú ý

Hiện tại tớ mới nhận được tin là emgainho1991 bị tai nạn xe cộ. Các bạn hiện đang làm ref cho emgainho chưa được rb hay bn xin hãy kiên nhẫn. Các bạn có thể dừng click. Nhưng làm ref của emgainho lâu r, chắc các bạn cũng thấy emgainho vẫn rb kể cả site scam.
Khi nào bạn ý khỏe lại sẽ online lại và rb lại cho các bạn :).
Mong các bạn ủng hộ và vẫn tiếp tục click cho emgainho

P.s: ai vào topic thì đá topic lên cao hộ nhé. :)

mình rất cảm ơn emi vs các bạn nha, hiện mình còn có 1 tay thôi nên làm gì cũng bất tiện cả, mình sẽ nhờ mod giữ 1 số tiền để đảm bảo là mình ko chạy mất, tks các bạn đã quan tâm

còn mỗi 1 tay sao đòi đc $ của ta chứ :binhsua06:

đọc cái đoạn

mình rất cảm ơn emi vs các bạn nha, hiện mình còn có 1 tay thôi nên làm gì cũng bất tiện cả, mình sẽ nhờ mod giữ 1 số tiền để đảm bảo là mình ko chạy mất, tks các bạn đã quan tâm

đọc cái đoạn trên đúng là lạy hồn

chúc sớm bình phục :D ...ai bảo tối qua đi ngủ sớm làm gì để sáng dậy sớm bị nó thơm

em tự lăn ra đường bác ạ, hiiiii
mặc dù mấy bác cầu đường ở mình có ăn chặn chút ít nhưng mấy bác ấy làm đường cũng đủ số m (theo chiều dài, còn chiều rộng và chiều sâu thi....), vậy mà emgainho còn ko tin, nằm xuống đo lảm gi?:)

mặc dù mấy bác cầu đường ở mình có ăn chặn chút ít nhưng mấy bác ấy làm đường cũng đủ số m (theo chiều dài, còn chiều rộng và chiều sâu thi....), vậy mà emgainho còn ko tin, nằm xuống đo lảm gi?:)

em đo xem bê tông thật hay là bê tông cốt tre, hóa ra là thật bác ạ

Bị tai nạn mà được nhiều người hỏi han thế này chắc tớ cũng muốn bị........ heo lun:binhsua135:

Mà này mớ đọc tiêu đề thấy quen quen, hết hồn tưởng thông báo cam quýt gì chứ, hê hê

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week