ai mệt mỏi vì chuyện học hành thì vào đây nhé

Đọc vội thấy Cộng hòa xã hội quen quá nên cho là đơn luôn .Đọc lại rồi ko thấy cái chử " Đơn xin ... " @@
Vậy mà thím tự nhận hồi đó từng thi tốt nghiệp về viết đơn cơ đấy. Có qua môn đó không :D
Chữ, không phải chử nhé :rolleyes:

Vậy mà thím tự nhận hồi đó từng thi tốt nghiệp về viết đơn cơ đấy. Có qua môn đó không :D
Đậu sao ko đậu @@ Tôi rảnh đâu đọc hết tờ giấy đó để phân biệt đơn hay thư .. nó viết sai thì tôi nói sai . Có CHXHCN mà ko có độc lập tự do hạnh phúc . lại đặt cái kính gửi chủ tịch lên trên .

Đậu sao ko đậu @@ Tôi rảnh đâu đọc hết tờ giấy đó để phân biệt đơn hay thư .. nó viết sai thì tôi nói sai . Có CHXHCN mà ko có độc lập tự do hạnh phúc . lại đặt cái kính gửi chủ tịch lên trên .
Như vậy là biết viết đơn rùi.
Chữ, không phải chử nhé :rolleyes:
Cậu ấy biết thứ tự 1 cái đơn là đc rùi mà. Chắc tốt nghiệp rùi.:D Chỉ là ko để ý đọc hết cái thư thui.

Đậu sao ko đậu @@ Tôi rảnh đâu đọc hết tờ giấy đó để phân biệt đơn hay thư .. nó viết sai thì tôi nói sai . Có CHXHCN mà ko có độc lập tự do hạnh phúc . lại đặt cái kính gửi chủ tịch lên trên . Mình nhầm lẫn giửa đơn với thư nhưng vẩn nói đúng là nó viết sai . Đã nhận sai vự đơn thư rồi còn soi mói dử thế
Không rảnh đọc hết sao mà chưa gì phán người ta viết sai này nọ vậy thím? :rolleyes:
vụ ko phải vự nhé, giữa không phải giửa nhé, vẫn không phải vẩn nhé :eek:

Tại thấy thím thích soi nên mới soi theo thím thôi :D

Không rảnh đọc hết sao mà chưa gì phán người ta viết sai này nọ vậy thím? :rolleyes:
vụ ko phải vự nhé, giữa không phải giửa nhé, vẫn không phải vẩn nhé :eek:

Tại thấy thím thích soi nên mới soi theo thím thôi :D
từ vự với vụ củng bắt bẽ . tôi lúc nào củng gõ phím nhanh như gió thì tốt nhất nên ingore nick của bạn đây mắc công lại thấy cmt soi mói vụ chính tả . bye bye hẹn ko gặp lại

từ vự với vụ củng bắt bẽ . tôi lúc nào củng gõ phím nhanh như gió thì tốt nhất nên ingore nick của bạn đây mắc công lại thấy cmt soi mói vụ chính tả . bye bye hẹn ko gặp lại
Ơ, tôi có kết bạn với thím đâu mà ignore :rolleyes: mà ignore chứ không phải ingore nhé :eek:
Oh thì gõ nhanh như gió nên cũng phán như gió nhỉ. Thím không bắt bẻ trước thì lấy ai bắt bẻ thím :D

Học giỏi mà viết lá đơn củng ko xong à ? Tôi nhớ khi tôi thi tốt nghiệp năm lớp mấy quên rồi là viết 1 tờ đơn xin việc trong môn ngử văn đấy
Cái này là kéo nhau lên hà nội sống . Nếu cảm thấy học ko dc thì kéo về quê chỗ mà đang có hộ khẩu mà học .KO ai cấm học . nhưng nếu có tiền => nó có thể học trường khác ơ hà nội nhưng ko phải trường do nhà nước xây . Luật ra vậy là đúng nếu giờ nó di cư vào hà nội học hết =>Thì dân hà nội học ở đâu ? Khi nhà nước muốn xây 1 cái trường họ đã khảo sát kỹ số lượng học sinh rồi và cần bao nhiêu cái trường .
Đơn ko phải tiểu thuyết đừng kễ lễ khóc lóc trong tờ đơn dùm .. phải dùng ngôn ngử đúng chỗ dùm .. trong môn ngử văn có dạy là ko dùng cái từ cảm động vào tờ đơn @@. Luật là luật kễ cả ông chủ tịch nước củng ko có quyền xử vụ này đâu @@ chưa kễ lá đơn này gửi cho nhà báo đọc rồi đăng lên chứ gửi cho chủ tịch nước nào ...
Mày bị ngáo ak! Cái loại m tao thấy điễn đạt trên cái đễn đàn này cũng lủng củng, chính tả thì cũng viết sai bày đặt đi dạy người khác. Và cũng xin thưa luôn với đồng chí tiến sỹ rởm đây là lá thư gửi chủ tịch nước chứ éo phải đơn gì hết nhé : “Cháu viết thư này mong Bác nói với cô hiệu trưởng cho cháu được tiếp tục đi học. Cháu chỉ muốn được như vậy thôi”. Người ta viết thư để bày tỏ nguyện vọng của mình, tuy thư không được hay nhưng đây cũng phản ánh là 1 phần tình trạng của xã hội, góp phần phát triển xh tốt hơn. Luật là ro con người đặt ra, chả có gì là ko thay đổi đc cả, còn bác tiến sỹ chắc là tự hào về mình lắm nhỉ. Bác cũng chỉ là cái bãi rác nhỏ trong 1 bãi rác lớn thôi :))

Mày là 1 thằng ngu, càng đọc bm càng muốn ỉa vào mồm m! Chắc loại m cũng có tí mác Hà Nội chăng mà có vẻ kiêu hãnh thế, Xin thưa vs m là nếu m là dân ở hn á thì chúng nó xem m vào hạng Hà Nội rác con ạ!

Mãi mê mmo quá . Hôm nay xin bảng điểm tích lũy mới biết môn mình tưởng rớt, đang học lại thì lại qua rồi :| 5.2 mới ghê . tốn 5xi

đây là 1 lá thư , không phải 1 lá đơn nên không cần thiết phải rập khuôn , cứ tự do trình bày miễn sao không lạc đề là được .
Chúc cho cháu sớm thực hiện được ước mơ.

học hành chăm chỉ --- kết quả chẳng ra gì:D
p/s: 12 năm học sinh giỏi + 5 năm đại học tốt nghiệp khá, ra trường không biết đi về đâu. phía trước còn mờ mịt quá :eek:

Mày là 1 thằng ngu, càng đọc bm càng muốn ỉa vào mồm m! Chắc loại m cũng có tí mác Hà Nội chăng mà có vẻ kiêu hãnh thế, Xin thưa vs m là nếu m là dân ở hn á thì chúng nó xem m vào hạng Hà Nội rác con ạ!
Bố thằng bệnh . Tao ở miền năm kiên giang mắc mớ gì Hà nội . Ở hà nội hay tất cả tỉnh thành đều thế muốn học trưog công lập thì phải có hộ khẩu vì trường công do người dân địa phương đống thuế nên trường đó chỉ dành cho ai đống thuế vào học , còn ko muốn học mà ko đóng thuế thì qua trường dân lập mà học .. .Còn bạn cái thể loại đến cái căn bản trường công lập + dân lập ko biết mà cứ mở miệng ra chửi là giỏi lắm chắc toàn núp trong nhà @@ thôi mình ignore nick bạn luôn nhé bye bye

Last edited:
Bố thằng bệnh . Tao ở miền năm kiên giang mắc mớ gì Hà nội . Ở hà nội hay tất cả tỉnh thành đều thế muốn học trưog công lập thì phải có hộ khẩu vì trường công do người dân địa phương đống thuế nên trường đó chỉ dành cho ai đống thuế vào học , còn ko muốn học mà ko đóng thuế thì qua trường dân lập mà học . Cái thể loại đến cái căn bản trường công lập + dân lập là gì củng éo biết chắc toàn núp trong nhà @@ thôi mình ignore nick bạn luôn nhé bye bye
Bệnh cái cmm ak! Còn hơn cái loại *** biết đây là thư hay đơn, cô giáo dạy m cết cmnr ak, cái loại m gọi là ngu dân đấy con ak.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week