Help Ai muốn đào BTC thì vào đây !

tonyback

Banned
Reactions
46
MR
0.000
mình chĩ hướng dẩn cho bạn nào thật sự muốn cày BTC và phải có vốn đầu tư mua VGA khũng nha !

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nếu bạn muốn kiếm 0.1BTC/ngày thì số tiền đầu tư ban đầu theo mình tính là 15 triệu ----> dân nghèo sao đú đc !

Có phải ngon ăn đâu mà chiến . Bạn biết tốc độ cày BTC từ VGA card là do đâu . Nguyên lý thế nào mà giá BTC tăng ??? Bây giờ bạn thử đầu tư đi . Còn k có cả BTC mà đào nữa chứ đừng nói là card siêu xịn
Mình biết thì mình mới chỉ, ko bik thì lập topic này làm gì hở bạn. BTC thì rất nhiều chĩ sợ bạn ko đũ VGA để đào thôi.:binhsua12:
Theo mình bik thì tới năm 2140 mới cạn BTC nha bạn !

Có 1 số người ko muốn share kinh nghiệm nên nói bóng nói gió và tạo ra sự mất lòng tin với việc cày BTC nhằm mục đích là sợ BTC hết nhanh hơn.
Các bạn có vốn cứ yên tâm chơi vì BTC sẽ còn và đến năm 2140 BTC mới cạn kiệt, ko cần sợ card VGA cháy, hư , hỏng vì đả có BH 3 năm .OK !

Có 1 số người ko muốn share kinh nghiệm nên nói bóng nói gió và tạo ra sự mất lòng tin với việc cày BTC nhằm mục đích là sợ BTC hết nhanh hơn.
Các bạn có vốn cứ yên tâm chơi vì BTC sẽ còn và đến năm 2140 BTC mới cạn kiệt, ko cần sợ card VGA cháy, hư , hỏng vì đả có BH 3 năm .OK !
cháy vẫn dc bảo hành hả cậu, mà con lap có láp VGA dc ko cậu:binhsua06:

chuandt

Junior
Reactions
104
MR
0.000
Mình đã từng cày BTC nên khuyên 1 câu là các bạn nào muốn thử thì cũng nên sn cho kỹ.
Đúng là ngồi không kiếm tiền thật n kiếm đc 10 thì cũng phải đầu tư 7,8.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,498
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week