Ai muốn dùng sàn anything-e.com thì vào điểm danh.

Status
Not open for further replies.
Dịch vụ chất thật. Ở đâu ra cái kiểu mở dịch vụ ra rồi hăm dọa khách hàng. Đa số ae vn trong này còn ko chịu nổi cái kiểu ấy. Mà đòi phục vụ cho tây. Ao làng làm còn chưa xong mà đòi ra ngoài biển:(:(:(

Xin thông báo :))

Trước tình hình GATO quá dữ dội nên mình ra quyết định như sau:

Ai muốn dùng sàn nữa thì vui lòng báo danh ở đây.

Những nick người Việt Nam! Không báo danh sẽ bị khoá trong vòng một tuần. Do đó bạn vui long rút sạch tiền trong tài khoản của bạn trước khi bị khoá.

Xin cảm ơn ,
mình nhé tài khoản thanhdat2704 mà bạn ơi bạn nên add thêm 2 bank online là bkim và ngân lượng đi

báo danh ! sàn tốt, . : manh241089.

gmail2k :)

Acc sàn: HourlyMonitor
Đã rút hết BTC-e và còn hơn 60k VNĐ đang pending. Thanh toán rùi khóa lun giùm nhé. Bye bye!
Nhìn ra bên ngoài đi xem những sàn khác nó làm ăn thế nào rùi mà học tập. Sàn c-cex người ta chửi như chó trên bitcointalk mà nó vẫn bình thản như ko. Bị mấy thành phần GATO nói vài câu đã tự ái đòi khóa TK anh em rùi baned IP Việt Nam. Tư duy như vậy thì sao phát triển đc.

Bắt tay chào bạn "admin zipcoin" ra đi nhé :D

Khổ, tính "SCAM VN" ai dè LỖ NẶNG nên SỬNG CỒ :rolleyes::rolleyes:

tumblr_mdgf89cnzs1r8cvzdo1_250_zps37c3361c-gif.44618

Post tin tức lên trang chủ. Sau thời hạn thông báo còn có tiền mà không rút thì sẽ bị mất.
Sàn đã có các điều khoản, trách nhiệm và nghĩa vụ trong trường hợp đóng sàn, hay cấm 1 nhóm người sử dụng chưa?

Cách giải quyết trên là không thỏa đáng cho những người đã từng tin tưởng và sử dụng sàn. Phía dịch vụ phải có phương án đề phòng cho những tài khoản chưa rút hết $. Nếu sàn không còn cách nào giải quyết nào tốt hơn, mình sẽ close topic.

Xin lỗi cho phép cười vào mặt các bác pr cái =)) chả hiểu nhận đươc bao nhiêu hay sao mà đi tới đâu cũng cãi cùn bợ đít vô tội vạ
Đồng ý là có nhiều bác nói hơi quá với sàn, tỷ lệ lỗi hay dính phốt trên sàn là thấp cho nên nhiều người thì vẫn bt, đối với người mới thì rất là có lợi.
Nhưng mà đây là cách giải quyết của 1 sàn giao dịch ???? bị dính phốt là ban ??? đuổi người dùng ???? thằng nào k dùng thì cút ??? tiền trên đó chưa rút là tao lấy hết ????
Chốt lại tại sao k chịu đi giải quyết ổn thỏa mọi nghi vấn đặt ra, không chịu giải quyết các khiếu nại , không để tiền mà thuê người trực ca support đi (thấy bảo 24/7) mà lại chọn cách này ??????????

Post tin tức lên trang chủ. Sau thời hạn thông báo còn có tiền mà không rút thì sẽ bị mất.
Cậu này nói chuyện ngon nhỉ, nếu họ bận sao mà canh được , nếu ko nhận được sms chẳng mất ah, buôn bán kiểu đó chết thật , đem con bỏ chợ :D

Acc sàn: HourlyMonitor
Đã rút hết BTC-e và còn hơn 60k VNĐ đang pending. Thanh toán rùi khóa lun giùm nhé. Bye bye!
Nhìn ra bên ngoài đi xem những sàn khác nó làm ăn thế nào rùi mà học tập. Sàn c-cex người ta chửi như chó trên bitcointalk mà nó vẫn bình thản như ko. Bị mấy thành phần GATO nói vài câu đã tự ái đòi khóa TK anh em rùi baned IP Việt Nam. Tư duy như vậy thì sao phát triển đc.
Những nick người Việt Nam! Không báo danh sẽ bị khoá trong vòng một tuần.
có bảo là baned IP Việt Nam đâu

thế này thì chúc bác đắt khách nhé :) . dùng hay không thì đó là việc của người ta . mình mỡ sàn ra là công khai Và k bane khi không có lý do . chứ đằng này gắp Scam thì nỗi khùng lên đòi khóa hết Sau một tuần thì . Good luck For you

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week