• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Ai muốn hợp tác trade bitcoin không?

Status
Not open for further replies.
Qua giờ giá Btc cứ lên xuống thất thường, lời được có 1 chút :D

Vẫn còn 4 slots cho bạn nào muốn chơi chung

bunlope

Senior
Verified
Reactions
479
MR
0.226
$888.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
cho mình hỏi là cái btc robot này mình có thay đổi chiến thuật hay có tác động mua bán gì được ko? ý mình là nếu chỉ ném tiền vào không thôi thì ai dùng cái phần mềm này cũng đều như nhau hả?

cho mình hỏi là cái btc robot này mình có thay đổi chiến thuật hay có tác động mua bán gì được ko? ý mình là nếu chỉ ném tiền vào không thôi thì ai dùng cái phần mềm này cũng đều như nhau hả?

Robot nay duoc thiet ke voi 4 che do. Conservative: it rui ro, trade nhieu nhung loi nhuan ko cao do chi phi trade an het. Medium risk: trade thuong xuyen, rui ro o muc trung binh. Agressive: it trade, rui ro cao hon nhung tien loi thu duoc nhieu hon. Custom: co the tu dieu chinh tool chay theo chien thuat minh muon. Minh da thu het tat ca nhung agressive la tot nhat va minh cung dang dung thiet lap nay cho robot.

Bạn nào muốn hợp tác mà ngại giá cao thì tranh thủ mua lúc này nha. BTC đang xuống giá thê thảm kia2aaaa. Cơ hội!!!!

để chế độ agressive thì tỉ lệ cut losses là bao nhiêu % nhỉ? bạn cấp quyền đăng nhập vào robot cho mọi người thì có quản lý được trường hợp bị chiếm quyền ko? kiểu bị ai đó đổi pass hay rút tiền về tài khoản của người ta ấy?

để chế độ agressive thì tỉ lệ cut losses là bao nhiêu % nhỉ? bạn cấp quyền đăng nhập vào robot cho mọi người thì có quản lý được trường hợp bị chiếm quyền ko? kiểu bị ai đó đổi pass hay rút tiền về tài khoản của người ta ấy?

Agressive thì nó trade ít, rủi ro cao hơn, nhưng cũng lời cao hơn do tránh việc phải trade thường xuyên và tốn phí trade cho sàn giao dịch. Robot không có chức năng rút tiền về tài khoản và thằng làm ra robot là bạn của bạn mình ^.^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week