• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Ai muốn hợp tác trade bitcoin không?

Status
Not open for further replies.

xilatleo

Senior
Reactions
413
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cái này thì phải có vốn tối thiểu là bao nhiêu thì chơi được vậy?

So với giá bây giờ thì nên từ 0.3 btc trở lên để thấy lợi nhuận thật sự. Còn không thì bạn có thể bắt đầu từ 0.1 nhưng không nên bé hơn ^.^

1 VD nhỏ về cách tính lợi nhuận:

VD tổng tiền của mình cả Btc và USD lúc bạn deposit vào là $700. Bạn gửi mình 0.1 Btc ở giá $400 có nghĩa là $40= 40/740 = 5.4%

Sau 1 tháng tổng tiền của mình và bạn tăng lên $800 thì bạn lãnh $43.24

Đây chỉ là VD. Dĩ nhiên là tổng tiền sẽ tăng nhiều hơn, hoặc nếu bạn đóng góp nhiều hơn bạn sẽ lời nhiều hơn. Tháng rồi mình đầu tư có 276 mà giờ tổng của mình lên tới ~750 rồi ^.^

bunlope

Senior
Verified
Reactions
479
MR
0.226
$888.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger
cái này hình như dùng perfect money nạp vào sàn btc-e được đúng ko? vậy nếu mình mua và chuyển $ qua perfect money cho bạn thì có được ko nhỉ? chuyển qua visa thì phí đắt quá =.=

cái này hình như dùng perfect money nạp vào sàn btc-e được đúng ko? vậy nếu mình mua và chuyển $ qua perfect money cho bạn thì có được ko nhỉ? chuyển qua visa thì phí đắt quá =.=
Minh ko nhan $ dau. Vi gia bitcoin no tang giam that thuong nen tot nhat tu ban mua bitcoin roi gui cho minh, ko dam nhan tuen roi mua gium dau. Ban co the mua tu mot so ban tren forum nay luon ne. Ko can thiet phai nap tien va mua qua perfect money ^^

Minh ko nhan $ dau. Vi gia bitcoin no tang giam that thuong nen tot nhat tu ban mua bitcoin roi gui cho minh, ko dam nhan tuen roi mua gium dau. Ban co the mua tu mot so ban tren forum nay luon ne. Ko can thiet phai nap tien va mua qua perfect money ^^
Thế là như nào nhỉ? Mình tưởng như ví dụ trên bạn nói, giờ bạn đang có $700, chẳng hạn mình gửi bạn $40 để bạn nạp vào robot, 1 tuần sau lãi lỗ như nào thì cứ chia theo tỉ lệ mình đã góp chứ nhỉ?

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,977
MR
0.293
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chú thích thì anh đâm cho vài con mà trade thử,xài chán vãi lồng ra, ta trade = tool đó toàn lỗ,éo thấy lời gì cả nên phải xài tool khác

Ban nao muon thi co the tu bo tien ma mua robot. Robot nay nay no noi tieng qua roi. Search cai ra lien. Van de o day la hop tac trade chung, giam thieu rui ro va tang loi nhuan ^^

Thế là như nào nhỉ? Mình tưởng như ví dụ trên bạn nói, giờ bạn đang có $700, chẳng hạn mình gửi bạn $40 để bạn nạp vào robot, 1 tuần sau lãi lỗ như nào thì cứ chia theo tỉ lệ mình đã góp chứ nhỉ?

Vi gia bitcoin len xuong that thuong nen neu ban gui minh 40 $ ko co gi bao dam la minh se mua dc o.1 btc cho ban. Cho nen ban nen tu mua btc roi hay gui cho minh. Luc ban gui vao. Minh se quy ra gia tri usd ma btc ban gui vao tuong ung. The la cong bang!

ivan486

Junior
Reactions
68
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
nghe pờ rồ quá, BTC nó cứ lên hoài thì chỉ cần găm giữ lại là có lời rồi đâu cần trade. Nếu có phần mềm có thể dự đoán được giá BTC nữa thì tốt quá chẳng cần làm gì cả sắm cái du tàu ra ngoài biển mà chơi được rồi.
Đã là kinh doanh thì có lời có lỗ , trade forex tưởng ngon ăn mà 10 người chơi 9 người lỗ có hàng trăm phần mềm tự động trade vẵn lỗ như thường, bạn nào có ý định đầu tư phải cân nhắc thật kỹ nhé

nghe pờ rồ quá, BTC nó cứ lên hoài thì chỉ cần găm giữ lại là có lời rồi đâu cần trade. Nếu có phần mềm có thể dự đoán được giá BTC nữa thì tốt quá chẳng cần làm gì cả sắm cái du tàu ra ngoài biển mà chơi được rồi.
Đã là kinh doanh thì có lời có lỗ , trade forex tưởng ngon ăn mà 10 người chơi 9 người lỗ có hàng trăm phần mềm tự động trade vẵn lỗ như thường, bạn nào có ý định đầu tư phải cân nhắc thật kỹ nhé

Tính chất của Btc nó khác Forex nhiều vì Btc không ai quản lý. Ko chính phủ hay cá nhân nào có thể quyết định được giá BTC. Nếu như bạn nói giữ BTC đợi giá lên thì tại sai cả trăm ngàn người lên sàn giao dịch để làm gì. Trade là để tăng lợi nhuận khi giá lên và giảm rủi ro khi giá xuống. VD bạn cầm vàng bạn mua nó giá 200 và chờ giá lên để bán. Nếu có 1 ngày vàng giảm xuống 0đ và ko ai xài nữa thì bạn mất 200! Robot này làm việc theo kiểu khi giá giảm thì nó bán từ từ btc và giữ USD để bảo đảm an toàn tiền cho bạn, khi giá tăng nó bắt đầu mua lại. Cái này giống như cổ phiếu mà. Đâu biết trước dc ngày mai :D

omasungm

Junior
Reactions
20
MR
0.000
Follow me on Facebook
Agressive thì nó trade ít, rủi ro cao hơn, nhưng cũng lời cao hơn do tránh việc phải trade thường xuyên và tốn phí trade cho sàn giao dịch. Robot không có chức năng rút tiền về tài khoản và thằng làm ra robot là bạn của bạn mình ^.^
bạn của bạn là người nước nào. trang toàn người anh thế kia

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week