Ai nhận được tiền từ captchabucks tuần này chưa

hic, nó paid từ thứ 7 rồi mà cậu, ghét nhất thằng này mỗi việc là kis và bkav del vì có trojan.

Mình đã từng chơi thằng này rồi và xem các 4rum trên mạng. Thì nghe nói thằng này nó cheat rất tinh vi.
Mình thử gõ 100 chữ thì sai 25%. Mặc dù code ra ngắn (có khi chỉ có 4 kí tự và toàn số)
Khuyên chân thành nếu được thì qua megatypers gõ vì chế độ trả của captchabucks cũng giống như megatypers. 1 tuần 1 lần.
Có điều mega hơi khùng khùng, lâu lâu banned 9p.:binhsua72:
Mình có ý kiến vậy thôi nếu không đúng bà con đừng ném gạch nha. :binhsua88:

Mình đã từng chơi thằng này rồi và xem các 4rum trên mạng. Thì nghe nói thằng này nó cheat rất tinh vi.
Mình thử gõ 100 chữ thì sai 25%. Mặc dù code ra ngắn (có khi chỉ có 4 kí tự và toàn số)
Khuyên chân thành nếu được thì qua megatypers gõ vì chế độ trả của captchabucks cũng giống như megatypers. 1 tuần 1 lần.
vãi L bác này làm gì mà haizzzzzzzzzz thế bác =)) hôm nay ko làm được captbuck có ai bị giống mình ko

mình khoái câu " nghe nói thằng này nó cheat rất tinh vi " =)) , có gì pm yahoo mình,mình cho bạn xem tấm ảnh mình gõ , ko biết 25% giống như vậy ko :D . megatype và capbucks giống nhau ko phải chế độ trả tiền , mà là cả 2 đều đã có tiền án scam :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom