Ai nhận mình làm đệ tự chơi capcha ko?

Status
Not open for further replies.
Cần gì phải tìm sư phụ vậy bạn. chỉ cần lập acc, mua soft về và cứ thế mà gõ thôi

Gõ lâu thì quen thôi bạn ơi,trước giờ mình đánh qlink,mới chuyển sang pix được 2 ngày nay và cũng đã cày được 1 group toàn pri 0
không biết lúc trước như thế nào nhưng 2 ngày nay mình qua pix thì test id4 phải chờ đến 2h sáng luôn mà load hình cũng chậm nữa,cũng may là cày được 1 group rồi

Cho mình hỏi ké là muốn lập group thì chỉ cần out ra rồi lập nick khác bằng mail khác thôi à, có phải đổi IP khác không, và làm sao biết acc mình có bao nhiêu code, anh em trả lời dùm :|

Cho mình hỏi ké là muốn lập group thì chỉ cần out ra rồi lập nick khác bằng mail khác thôi à, có phải đổi IP khác không, và làm sao biết acc mình có bao nhiêu code, anh em trả lời dùm :|
lập 1 acc chủ -> đăng nhập vào -> vào goup -> new group ->expand group... -> copy mấy cái mã số đó ra ngoài -> out ra-> lấy mấy acc con đăng nhập vào -> group -> paste mấy cái mã số vừa cop ra ngoài-> ok
k cần phải đổi IP
muốn xem code thì add acc con vào acc chủ -> đăng nhập vào acc chủ -> group
Khuyến cáo k nên click chữ dissmiss =))

hôm qua ngồi test pri0 nè,mãi đến gần 2h thì mới test được đó bạn,đã vậy load cũng ko ổn định nữa,test mãi đến 3h thì mới được pri0

lập 1 acc chủ -> đăng nhập vào -> vào goup -> new group ->expand group... -> copy mấy cái mã số đó ra ngoài -> out ra-> lấy mấy acc con đăng nhập vào -> group -> paste mấy cái mã số vừa cop ra ngoài-> ok
k cần phải đổi IP
muốn xem code thì add acc con vào acc chủ -> đăng nhập vào acc chủ -> group
Khuyến cáo k nên click chữ dissmiss =))

Thanks nha, ý mình hỏi là lúc lập acc con ấy, chỉ đơn giản là lập acc mới thôi phải không

theo mọi người mới chơi nên chơi host nào ( mới chiến thử tốc độ tầm 5-7s/hình)

lúc trước mình mới chơi thì mình chơi fastyper và goodearner(load nhanh vào buổi trưa,tối và sáng sớm) rồi qlinkgroup(load nhanh vào buổi tối 11h đến 6h),cả 2 site này đều ko cần phân biệt hoa thường,lương cũng khá,làm cho bên captcha.vn

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week