Ai ôm Zippcoi vào check acc

zpc còn nguyên không mất 1 cắt, account chính tới account phụ không bị lock account nào, rãnh vẫn auto vét máng của bác @dinhtai92dn đỡ buồn, keke

Lạy hồn, vẫn còn, có ai uy tín cho gởi dùm chút coin với
ANH EM NÀO CẦN GỬI COINE THÌ BÁO DANH NHÉ !

TÔi con người thật thà tử tế !

SAU CÓ GIÀU THÌ CẢM ƠN THẾ NÀO CŨNG ĐC !

zpc còn nguyên không mất 1 cắt, account chính tới account phụ không bị lock account nào, rãnh vẫn auto vét máng của bác @dinhtai92dn đỡ buồn, keke
định mệnh nó ban tui sạch ông ơi, chừa mỗi acc chính, hết véc máng với reg acc mới luôn

ANH EM NÀO CẦN GỬI COINE THÌ BÁO DANH NHÉ !

TÔi con người thật thà tử tế !

SAU CÓ GIÀU THÌ CẢM ƠN THẾ NÀO CŨNG ĐC !
Làm cái topic auto update số coin cho anh em biết tài sản đi bạn :p

Bác cho em hỏi tại sao STR có giá còn ZPC thì không,những yếu tố nào tạo nên giá trị của STR???
admin STR nó kích cầu và đưa lên sàn ngay khi ra mắt mà cậu :) Và để lên đc sàn uy tín thì danh tính của những coin này thường là đc tiết lộ và đều là những người có tên tuổi cả :)

Còn coin mà danh tính ADMIN ko đc tiết lộ, ko đc đưa lên sàn.... thì tỉ lệ thành coin rác là rất cao :)

Vậy nó chơi chiêu à,sao thằng Zipp không chơi chiêu nhỉ :D
vì để kích cầu, admin STR bỏ ra số tiền khổng lồ đấy cậu ạ :) Và với lại ADMIN nó có nguyên 1 ban quản lý (như công ty) và hoạt động rất chuyên nghiệp nữa :)

Và hơn hết nó là 1 trong những thằng THÀNH CÔNG NHẤT nên là sau này có nhiều COIN BẮT CHƯỚC nhưng chất lượng thì khó bằng đc vì đa số người chiến coin đều hiểu đc mánh khoé của STR rồi :)

chưa thấy mà có người bay 1m rồi :eek:

Làm cái topic auto update số coin cho anh em biết tài sản đi bạn :p
Bao giờ Nó lên sàn thì mới nói. giờ chưa biết thế nào? mai nó lại baned thì lại thành nổi tiếng !

Bên Facebook mấy đứa nó ra toàn mất mấy m Zipp luôn. Tụi nó chơi Auto cả mà :v

Đã và đang xóa tiếp mấy acc gmail của mình. Anh em chuẩn bị tinh thần. Cơ mà cái acc chính chủ , mail chính chủ. tk có 625 Zipp của thèn bạn mình cũng bị xóa là cớ làm thao ? ><

lên sàn chắc cũng về cỡ giá vài sat/1 zippcoin :rolleyes: giá bác keomut thu có vẻ khá ngon r đó các bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,181
173,283
Latest member
iwin335

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week