Ai pro PayPal vào giải đáp giúp!

pep_si

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
Tôi đăng nhập và giao dịch PayPal = Dcom3G của Viettel không biết có bị limit j đó không các bác? Tôi mới chơi PP nên chưa rành lắm, vì tôi nghe nói PP nó check IP mỗi lần mình đăng nhập. Mà Dcom mỗi lần đăng nhập là 1 IP khác, không biết trường hợp này có bị limit không? Bác nào biết trả lời giúp. Thanks!
Bạn nào có đi qua đá topic lên dùm mình nha!
Thanks!

Tôi đăng nhập và giao dịch PayPal = Dcom3G của Viettel không biết có bị limit j đó không các bác? Tôi mới chơi PP nên chưa rành lắm, vì tôi nghe nói PP nó check IP mỗi lần mình đăng nhập. Mà Dcom mỗi lần đăng nhập là 1 IP khác, không biết trường hợp này có bị limit không? Bác nào biết trả lời giúp. Thanks!
Bạn nào có đi qua đá topic lên dùm mình nha!
Thanks!
Cái vụ limit của pp thì m ko rành lắm...nhưng m nghĩ ko có vụ pp check ip ....:m191:
Pro nào rành pp vào chém kìa...kaka

haha.tớ về quê mới dùng dcom xài PP bị limit không thể gỡ bỏ nè.mấy chục $ bị limit phải chờ 6 tháng.
dcom bình thường thì ko xài PP nhé
dcom gói 500k hay 600k thì với có IP tĩnh còn lại là IP động hết.nên ko xài đc

nói chung nếu ko giao dịch nhiều, luôn nhận tiền từ nguồn uy tín (site aff, offer các kiểu) thì chỉ cần cậu login lần trc và sau có cookie lại (login trên cùng 1 trình duyệt) thì khả năng limit sẽ thấp

haha.tớ về quê mới dùng dcom xài PP bị limit không thể gỡ bỏ nè.mấy chục $ bị limit phải chờ 6 tháng.
dcom bình thường thì ko xài PP nhé
dcom gói 500k hay 600k thì với có IP tĩnh còn lại là IP động hết.nên ko xài đc[/QUOTE

pp của bạn có đăng ký ViSa j chưa?

nói chung nếu ko giao dịch nhiều, luôn nhận tiền từ nguồn uy tín (site aff, offer các kiểu) thì chỉ cần cậu login lần trc và sau có cookie lại (login trên cùng 1 trình duyệt) thì khả năng limit sẽ thấp

Uhm , thanks bạn nhiều nha

Sai box nhé bạn. Mình move sang box PP.

Đăng nhập bằng DCom thì phải thật hạn chế bạn àh, và nhất là không được clear cookie. Thằng paypal nó check cookie dữ lắm. Bữa tớ đăng nhập 2 cái PP trên 1 trình còn nguyên cookie nó cho ăn mít luôn :(

Dùng D-com cũng được nhưng trong vòng 24h chỉ nên login nhiều nhất 2 lần thôi, và lúc dùng xong đừng log out, cũng đừng tắt trình duyệt, để cho pp nó auto log out thì khả năng ăn mít thấp hơn

cũn hên xui lắm. .

1 câu tĩnh bơ thế đại ka ! xài PP đc 2 năm nay limit 1 lần
kéo hẵn 1 vnpt , ko dcom , ko tiệm net ,
đã check log = vnpt sau vài tuần log viettel bình thường
nhưng đừng thay đổi > 2 lần :binhsua52:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member