Ai rút PP về ATM VCB chưa?

Status
Not open for further replies.
đúng là thứ pede có khác y như đàn bà, thích khoe và phô trương tưởng nhiều lắm ai ngờ, tính thich phô trương, anh ấy thật là nguy hiểm, thui im miêng nha không noi nhiều nữa ok, close topic.........

Tới đây thì tôi không còn lời nào để nói với 1 CON người như cậu nữa rồi, cứ để mọi người đánh giá vậy.

Ai có đủ quyền hạn đi qua thì xử lý giúp tớ nhé. Banned, xóa bài, cảnh cáo thế nào thì ghi chú giúp mình nha, chứ mình Trial Mod nên quyền hạn không đủ. Cảm ơn :D

^^ như reply trên, cứ cho là vậy đi :D Tớ không kề dao vào cổ ai mà nói người ta PHẢI nghe, nghe hay không là quyền tự do mỗi người, rút lúc nào dính chưởng thì nhớ tới cái trả lời của tớ là được rồi ;)

cần thì pm mình teamview cho xem lần gần đây nhất mình rút về VCB nhá . mọi người cùng nhau góp ý thảo luận thôi

hix chả bù với DAB bình thường thì ko sao phục vụ tốt nhưng đôi khi dở chứng bảo trì ko báo. GD lúc nó đang bảo trì :(( ko khéo làm cái VCB chơi :(

cần thì pm mình teamview cho xem lần gần đây nhất mình rút về VCB nhá . mọi người cùng nhau góp ý thảo luận thôi

Cái vấn đề chính là tớ không nói 100% rút là bị trả, cậu đọc kỹ lại giúp nhé. Tớ trả lời theo kinh nghiệm đã gặp phải chứ không phải chém gió nói mồm, tớ cũng chứng minh luôn người khác nói sai rồi mà cậu ấy cứ thích chày cối thôi ;)

$ bị trả lại PP chiếm phần lớn :)) Rút = ACB hay Đông Á đi cậu.

PS: có vẻ tớ qua bên này lên Trial Mod nhanh quá nên bị ném gạch thì phải ;)) Sao người khác nói sai thì không lên tiếng đi, định ma cũ bắt nạt ma mới à ;))

Vậy thôi đừng tranh luận làm gì nữa, Các pro bây giờ đọc chưa hiểu hết ý là đã lao vào chém rồi.

He he, đúng là bạn cũ có khác, đọc phát hiểu luôn câu chuyện ;)) Giờ nick kia tớ ít khi log lắm, có gì pm Y!M ở chữ ký tớ nhé ^^

@Bin: Originally Posted by BinBinQN
$ bị trả lại PP chiếm phần lớn Rút = ACB hay Đông Á đi cậu.

Tớ thấy $ trả lại pp khi withdrawal về VCB cũng xảy ra đều đều mà! Trong DAB và cả ACB cũng bị chứ đâu mình VCB! do lỗi phần gì đó mà bạn BInBin hay gặp trường hợp này! Còn mn chưa gặp thì tích lũy thêm EXP có sao đâu! Bạn Bin nói cũng k sai mà! Mọi ng ném bạn ý ít thui! Sao cãi nhau bất hòa thế :(!

Tớ thấy $ trả lại pp khi withdrawal về VCB cũng xảy ra đều đều mà! Trong DAB và cả ACB cũng bị chứ đâu mình VCB! do lỗi phần gì đó mà bạn BInBin hay gặp trường hợp này! Còn mn chưa gặp thì tích lũy thêm EXP có sao đâu! Bạn Bin nói cũng k sai mà! Mọi ng ném bạn ý ít thui! Sao cãi nhau bất hòa thế :(!

Tớ chủ yếu làm việc với ACB, Đông Á chứ VCB chỉ gd trong nước. Kinh nghiệm này tớ có được là nhờ quá trình support ở các forum + làm việc với các khách hàng, khi họ rút tiền ở PP về các bank đều thông báo được hay không được --> phần lớn các gd với VCB bị trả lại, mặc dù thông tin chính xác, đã từng rút trước đó vài lần.

Tớ nói các cậu không tin thì có thể qua bên DDTH tham khảo thêm, có nhiều pro rút về số tiền lớn chứ không phải nhỏ lẻ gì. Tớ chẳng rảnh mà hướng dẫn, tư vấn sai cho các cậu ;)

Last edited by a moderator:
Tớ chủ yếu làm việc với ACB, Đông Á chứ VCB chỉ gd trong nước. Kinh nghiệm này tớ có việc là nhờ quá trình support ở các forum + làm việc với các khách hàng, khi họ rút tiền ở PP về các bank đều thông báo được hay không được --> phần lớn các gd với VCB bị trả lời, mặc dù thông tin chính xác, đã từng rút trước đó vài lần.

Tớ nói các cậu không tin thì có thể qua bên DDTH tham khảo thêm, có nhiều pro rút về số tiền lớn chứ không phải nhỏ lẻ gì. Tớ chẳng rảnh mà hướng dẫn, tư vấn sai cho các cậu ;)

ô hay! Ý tớ là vậy mà! tớ k GD = VCB nhưng anh tớ gặp thường xuyên! Lời cậu nói tớ đâu bảo sai! Đang giúp mn hiểu ý cậu mà!...:S

ô hay! Ý tớ là vậy mà! tớ k GD = VCB nhưng anh tớ gặp thường xuyên! Lời cậu nói tớ đâu bảo sai! Đang giúp mn hiểu ý cậu mà!...:S

Ừm, tớ giải thích thêm vì sao tớ trả lời như vậy thôi chứ có nói cậu sai hay gì đâu ^^ Cảm ơn cậu nhiều nhé.

mấy bác cho em hỏi paypal của em chưa kích hoạt chỉ mới điền tài khoản ATM Sacombank của em vào , có nhấn rút về được không ?

mấy bác cho em hỏi paypal của em chưa kích hoạt chỉ mới điền tài khoản ATM Sacombank của em vào , có nhấn rút về được không ?

- Tài khoản chưa verify vẫn rút được bình thường. Max là $300/tháng thì phải.

bây giờ chính xác là 500$/ tháng rùi bạn nhé...

Tôi cứ tưởng với 4 năm MMO như cậu nói thì cậu cũng có chút kinh nghiệm, nhưng mà sau khi đọc được cái trả lời:

500$ chỉ cần 501$ bị limit nhưng limit dạng này gở được...

khi người ta hỏi về AP:

Cho em hỏi ké tí: acc personal starter thì giới hạn nhận tiền là bao nhiêu $ vậy ạ? thấy bảo là 400?

thì tôi đã hiểu rằng đôi co với cậu phí lời.

Từ giờ trở đi cậu có lẽo đẽo theo sau tôi đâm chọt thế nào thì tôi cũng không quan tâm, thoải mái đi nhé ;)

lại chém . làm ơn đọc cái phần suppost của paypal hộ cái đi . giới hạn 500$ mà bạn

Tôi không rảnh đôi co với các cậu ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,831
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week