Warning Ai sử dụng PM thì vô đây hết !!! Scam siêu đẳng cấp là đây

để cái link fb là hơi nghi nghi, một số người sẽ vào link fb và hỏi : " anh ơi, anh đang làm gì mà nhiều tiền thế, cho em theo với được không ? " , và sẽ nhận được cậu trả lời " anh đang chơi boss, đầu tư lãi 100% / tháng, ngon lắm em ạ" :D

để cái link fb là hơi nghi nghi, một số người sẽ vào link fb và hỏi : " anh ơi, anh đang làm gì mà nhiều tiền thế, cho em theo với được không ? " , và sẽ nhận được cậu trả lời " anh đang chơi boss, đầu tư lãi 100% / tháng, ngon lắm em ạ" :D
Chuẩn như Lê Duẩn :D PR trá hình cmnr

lãi boss đang về rồi nhé. ae rút đi.

stt đầu tiên đập vào mắt khi vào cái face đó

có 2 việc các bạn cần lưu ý ở đây nhé. Vụ scam này là mình post lên G mua bán của mình, và mình k phải là người bị scam. người bị scam là bạn mình, và mình cũng k post lên đây. một bạn khác post lên để các bạn đề phòng, có điều đầu óc các bạn quá đen tối và lòng dạ quá nham hiểm, chuyên ngĩ xấu cho người khác. Mod đi qua thì xóa hộ toppic này. mang tiếng quá

Cảnh báo dư thừa với các bác quá :) Toàn chọt choẹt bảo hư cấu. Mod đi ngang close dùm e nhe. @danhmay24h

k hư cấu đâu.bạn mình bị rồi.hên có ít.mà nó auto luôn nhé.m vừa chuyển cho nó 40$.nó vào check mà chả thấy gì.check his thấy vùa có 40$ là nó auto send đi cmnr.
hacker bjo pro quá !

Theo lý thuyết có nhiều cách bị mất tiền như vậy, tuy nhiên các trường hợp lấy cookies là không thể, có bác nào từng code cái vụ mua bán PM tự động thì hiểu thằng PM nó trả về cái gì thì giao dịch mới hoàn thành?

PR trá hình... PM có cái pin code khi đăng nhập khác IP thì nó báo về mail... ko lẽ họ cũng bik nốt mk mail của bạn???

khi nào mình bị thì mình mới tin, thôi vuốt keo các thứ rồi đi ngủ thôi, cày từ đêm tới trưa rồi chưa ngủ, đọc xong topic này díp hết mắt luôn :confused:

:confused: đúng là k bị thì k tin thật.nhưng thằng bạn m bị rồi.m tận mắt thấy luôn.acc nó k bảo mật code card gì cả.chỉ login ip khác là phải vào mail xác nhận thui.thế mà nó auto send $ đi được

:confused: đúng là k bị thì k tin thật.nhưng thằng bạn m bị rồi.m tận mắt thấy luôn.acc nó k bảo mật code card gì cả.chỉ login ip khác là phải vào mail xác nhận thui.thế mà nó auto send $ đi được
Vì khi xác nhận email chỉ code pin 1 lần... nên bật thêm chức năng code card chống những site lừa đảo thế này ^_^
Ai chưa biết thì tham khảo tại bài viết này nhé: http://www.onhakiemtien.hueit.net/2015/07/huong-dan-ang-ky-va-verify-perfectmoney.html

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back