Ask Ai sử dụng thema hướng dẫn dùm cách post DLE = thema với ??

thanhbaker

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Bác nào biết chạy thema pót DLE chỉ giúp anh em với :binhsua156:

DLE chia 2 cửa số thì post như thế nào để thema nhận đc cửa số trên và dưới

với cách tìm id của dle ai sử dụng thema chỉ cách giúp mình với thanks :binhsua45::binhsua45::binhsua45:

Last edited by a moderator:

chipkhan

Junior
Reactions
53
MR
0.085
Bên forum, chuyển sang tab Other , với cái nào cần short ở full thì tick , cái nào hok cần short ở full thì hok tick , kí hiệu ngăn ở 2 phần mặc định là <!--more--> , bạn có thể sửa ở tab Post --> General setting , lấy id thì cũng post new rồi view source thôi , bạn chịu khó đọc FAQ của nó , bằng TA thôi , đơn giản , dễ hiểu

Reactions
188
MR
0.000
2 cửa thì ở tab post nó sẽ có khung spear ko nhớ rõ lắm bạn copy đoạn đó vào bào thì đến đoạn ký tự đó nó sẽ tự tách ra cho bạn nhưng đoạn dưới phải copy cả đoạn trên nữa, nói chung là cũng hơi khó hỉu :D, ráng mày mo nhé, mình được 1 pro bày đó

ko ai pót dle = theme thì phải :D cậu dùng post new thì pm mình bán lại rẻ cho

thanks mình newbie cày cả tháng mới sắm cái thema xiềng đâu nữa mà mua

Bên forum, chuyển sang tab Other , với cái nào cần short ở full thì tick , cái nào hok cần short ở full thì hok tick , kí hiệu ngăn ở 2 phần mặc định là <!--more--> , bạn có thể sửa ở tab Post --> General setting , lấy id thì cũng post new rồi view source thôi , bạn chịu khó đọc FAQ của nó , bằng TA thôi , đơn giản , dễ hiểu

cám ơn nhé đang thử cả 2 cách :binhsua115:

2 cửa thì ở tab post nó sẽ có khung spear ko nhớ rõ lắm bạn copy đoạn đó vào bào thì đến đoạn ký tự đó nó sẽ tự tách ra cho bạn nhưng đoạn dưới phải copy cả đoạn trên nữa, nói chung là cũng hơi khó hỉu :D, ráng mày mo nhé, mình được 1 pro bày đó

thanks sáng có tìm trên web freddy thấy nhưng ko biết cái đoạn nằm chỗ === nào để sửa h thấy rồi cám ơn bạn nhé
khung Blog message separator

taya.xiig

Banned
Reactions
101
MR
0.000
có cách nào khi post nó tự thêm thẻ center vào bài viết không các bác ?

mình dùng cách này nhưng phải chịu khó tý nha bạn đạt thẻ center hoac kí tự đặc biệt vào bài viết.
sau đó vào forum hay dle xem forum code center nó là gì thì Replace cho code center hoặc kí tự của bạn thành như vậy giống như kiểu bỏ thẻ code vậy đó

Vì có tùy forum nó đặt center Center hoặc CENTER nên phải làm như thế còn có cách khác ko thì mình ko biết :binhsua115:

vd: ??-123456789-??
thay ??- = [ center] và -?? = [ /center]

:binhsua115:

Last edited by a moderator:

fujisan2000

Master
Reactions
11,339
MR
1.420
Chat with me via Skype
Thằng này đã fix lỗi những site DLE sử dụng wysiwyg chưa các bạn?

đầy site nó spam ko được, login cứ bao lỗi trong khi trước postnew add ầm ầm, hoặc spam adminCP nó chịu thua!! bực vãi éo add site qua nó nữa :binhsua27:

thằng này chỉ spam forum là nhanh :binhsua24:

Alli

Newbie
Reactions
9
MR
0.002
nhìn như kiểu nó phải fix từng site một ấy :))
mà thằng này ko có WYSIWYG thì cũng khá phế khi post DLE

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week