ai thích hamster thì vào nhá

komoro92

Senior
Reactions
135
MR
0.001
hiện mình có nuôi 1 đàn hamster giống campell, với bò sữa. có bạn nào thích nuôi thì mình bán cho vài con nhé. tại vì mình mà đem ra tiệm bán chỉ được có 15k( trong khi tụi nó bán cho khách la 80-90k) , đã vậy tui ngoài tiệm nuôi chán thì thôi. hum bửa vào mua đồ thấy 2 con nằm chết khô weo bị mầy con kia ăn thịt mới ghê chứ. YH komoro92. ai có hứng thú thì pm mình nhé. xl nhé mọi người, minh ở tphcm quận gò vấp. nếu xa mình hok ship được.

Last edited:
bạn ơi, nó bé như này hả. hay lớn hơn. 1 con bao xiền??? mà bạn ở đâu, giao dịch như nào???
àh mình cũng có vài con bé thế này, và cũng có vài con lớn hơn( chắc chừng 1 tháng tuổi), nói chung là con nào cũng đẹp . mình ở gò vấp. có thể giao dich ở các vùng lân cận. còn giá cả thì để mình hỏi e mình rồi thông bào bạn sau ha. ban pm yH komoro92 mình nhe

àh mình cũng có vài con bé thế này, và cũng có vài con lớn hơn( chắc chừng 1 tháng tuổi), nói chung là con nào cũng đẹp . mình ở gò vấp. có thể giao dich ở các vùng lân cận. còn giá cả thì để mình hỏi e mình rồi thông bào bạn sau ha. ban pm yH komoro92 mình nhe
ẹc tớ ở tận HN cơ :(

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hàng này, mà ship ở xa, thì chắc mở hộp ra có mà ngửi mùi Yomost !! :D

thấy cũng vui, mà thấy giống giống tụi con gái sao ý.... với lại cũng không ưa chuột lắm :D

Announcements

Forum statistics

Threads
424,492
177,020
Latest member
HThinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back