Help Ai Tự Dám Nói Mình Pro PTU Thì Vào Trả Lời Nha

thank chia sẻ vẫn chưa có câu trả lời 9 xác nhất
sopa có thông qua đc đâu chẵng qua mấy host kia sợ đi theo đàn anh megaupload nên tạm thời đóng cửa
nếu mấy host cũa mấy anh nga còn chiến mạnh đc thì ptu vẫn là tiềm năng lớn

javhome

Senior
Reactions
95
MR
0.000
Follow me on Facebook
góp ý với cậu chút : Ai Tự Dám Nói Mình Pro PTU Thì Vào Trả Lời Nha ==>> đừng viết thế này đôi khi nhiều ng nhìn vào ko hợp mắt chút nào :(

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
góp ý với cậu chút : Ai Tự Dám Nói Mình Pro PTU Thì Vào Trả Lời Nha ==>> đừng viết thế này đôi khi nhiều ng nhìn vào ko hợp mắt chút nào :(
Mình cũng nghĩ vậy.Các pro thì ko bao gờ nhận mình là pro cả.Toàn bác pro Ẩn danh thôi.:D
PTU vẫn còn nhiều đất sống,hơn nữa cái dự luật kia vẫn còn trên giấy mà.:)

Reactions
578
MR
0.742
Không phải pro nhưng bạn giật tít thế, gà như mình cũng phải vào hóng :m082: kiểu gì PTU cũng không die được chừng nào thế giới còn internet, mà chẳng ai dại gì giết chết internet cả, dự luật sẽ phải sửa đổi nhiều trước khi được thông qua, 1 dự luật quá độc đoán như thế làm sao có thể chấp nhận được :m020:

p/s : SOPA được thực thi chưa nhỉ mọi người, dạo đi tập quân sự, mù thông tin :m068:

Không phải pro nhưng bạn giật tít thế, gà như mình cũng phải vào hóng :m082: kiểu gì PTU cũng không die được chừng nào thế giới còn internet, mà chẳng ai dại gì giết chết internet cả, dự luật sẽ phải sửa đổi nhiều trước khi được thông qua, 1 dự luật quá độc đoán như thế làm sao có thể chấp nhận được :m020:

p/s : SOPA được thực thi chưa nhỉ mọi người, dạo đi tập quân sự, mù thông tin :m068:
ủng hộ 100% nè
1 cái thank liền:m121:

hhhh

Junior
Reactions
18
MR
0.001
Mình thì đang khoái cái môn có tên là PTU này
Nhưng tìm kiếm , hóng hớt , nghe ngóng và tìm kiếm
Thì bik là PTU đã bi cái quy định SOPA viết tắt của Stop Online Piracy Act giết chết các host 9 của AE PTU
Và SOPA đã đươc thực thi và các host 9 coi như die hết và cái uy định SOPA này se cấm hết các host ko có bản quyền và cấm người dân họ truy cập , bắt google xóa kết quả tìm kiếm của host đó lun , khóa lun tài khoản thanh toán trực tiếp của host đó lun

Người thì bảo PTU sẻ ko die

Ngươi bảo die rùi

Vậy
Chỉ cần 1 câu tra lời chưa PTU die chưa và nếu chưa die no có còn tiềm năng như hồi xưa ko

Thank ai comment

hix câu hỏi này thì pro nao trả lời được. Pro chơi ptu kiếm được nhiều tiền từ nó chứ đâu phải là chủ các host hay người đưa ra luât gì mà trả lời chứ.

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
từ từ cũng sẽ có hosting mới & ổn định thôi, bão PTU vẫn chưa hết, anh em vẫn còn ăn cháo , chưa ai có cơm ăn đâu bạn àh , nguy cơ bị các hosting scam lúc nào cũng cao hết , nhưng cũng vẫn phải chiến vì miếng cơm manh áo. chờ 1 thời gian nữa đi bạn hoặc tự suy nghĩ hướng đi phù hợp cho mình

Sopa thì chưa ,nhưng có cái Arcta gì đó thấy bảo có mười mấy nước Châu âu ký rồi ,mà người xuống đường biểu tình phản đối chủ yếu là thanh niên.

gachjenmam

Banned
Reactions
542
MR
0.000
nhìn cái tít pro cũng k thèm vào trả lời, ngon hay tương lai hay ko thì các pro tự ăn 1 mình k sướng hơn là nói vs cậu để rồi nát bét như trước

moneypro

Senior
Reactions
514
MR
0.000
Điều luật chẳng qua là chiêu của mấy ông đầu hói kinh doanh thôi
1. Luật ra thì số $ upgrade của mấy host đó có trả không?
2. Nhưng em đó cần có những hướng đi mới do đó thay vì tuyên bố phá sản thì sao nhỉ?
3. Nếu các host đó chết bất đắc kì tử thì tại sao mediafire sông nhăn răn?
Chắc chắn 1 câu rằng PTU ko chết chỉ chuyển hình thức cho phù hợp thôi chủ thớt. Mình cũng đang nghiên cứu hướng đi cho em PTU có gì pm yahoo trao đổi kinh nghiệm nhe :binhsua161:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,635
175,987
Latest member
may88gallery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week