aiminvests.com - 34% hourly for 3hours

Dep 34$ nhận lại 3 x 11.56 = 34.68 <--- Nếu ko có refback thì lãi ở đâu nhỉ ?

Trò chơi rẻ rách này gọi là HYIP à các bạn --> Từ nay ko bao giờ chơi nữa !!!:mad:
:mad::mad::mad::mad::mad::mad::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Trò chơi rẻ rách này gọi là HYIP à các bạn --> Từ nay ko bao giờ chơi nữa !!!:mad:
:mad::mad::mad::mad::mad::mad::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

Bạn chơi hay không là quyền của bạn nhé, không nên dùng những ngôn từ thiếu văn minh như vậy.

Tư biệt HYIP mất cả buổi ăn được 2.5$ - còn ko thì tý nữa mất 34$ - trò này quả là nguy hiểm

ờ tớ nói hơi quá tý thôi chứ đâu có ảnh hưởng tới văn hóa người Việt đâu cậu ? Tớ vừa tra từ điển toàn thư -từ rẻ rách là chỉ đồ cũ từ những miếng vải quần áo thôi mà :v :confused:

Bạn chơi hay không là quyền của bạn nhé, không nên dùng những ngôn từ thiếu văn minh như vậy.
Sặc tớ nói gì đâu mà bạn kêu thiếu văn hóa bạn trên kia ơi .....
"Trò chơi rẻ rách này gọi là HYIP à các bạn"
Ngôn ngữ này hay quá nhỉ! :D
bác ấy chỉ thêm vài từ nóng để thể hiện cảm xúc thôi chứ k có ý gì đâu , 2 bác cứ bình tĩnh :D

Nói chung tùy site đấy
Hiên tại những site mình chỉ cần dep 5 mà RCB 2 $ đó, ngày trước thì có vụ dep 1 RCB 3 nữa, bạn tin ko? căn bản là bạn chọn site nào và mạo hiểm đến đâu
Còn gọi là rẻ rách thì ko nên đâu vì HYIP là 1 lĩnh vực đầu tư và kiếm tiền của nhiều người, bạn gọi như thế sẽ đụng chạm tự ái nhiều người

ps : àh, bạn may mắn đó, vì hạ cánh an toàn ở lượt 3 với số dep 34 $, mình cứ nghĩ Admin nó sẽ xóa acc cơ, vì mấy site hourly thì nên dep dưới 10 ( chia ra 4,5 acc mà dep cũng dc) , nên nếu đã may mắn hạ cánh an toàn thì đừng chửi nó nhé, :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week