Matrix Alex : Khi tài khoản Zeekrewards của bạn bị hack, hãy email cho tôi

Status
Not open for further replies.
có bạn mấy đứa bạn mình dùng KIS mà, tình hình nguy hiểm quá.

Thế có mà loạn ah ,chắc là kỹ năng dùng máy tính còn ít thôi ,đừng bao giờ kich vào một cái links nào cả ,kể cả trong thư người quen :)nên dùng 2 phần mềm diệt vius một lúc ,bi giờ nó cũng rẻ thôi 300k là dùng nửa năm luôn ah :)

Thế có mà loạn ah ,chắc là kỹ năng dùng máy tính còn ít thôi ,đừng bao giờ kich vào một cái links nào cả ,kể cả trong thư người quen :)nên dùng 2 phần mềm diệt vius một lúc ,bi giờ nó cũng rẻ thôi 300k là dùng nửa năm luôn ah :)

bạn qua đọc thêm ở đây nè

2 phần mềm virus nó xung đột sao :m190:

Sao mềnh gửi mail rùi mà hok thấy hồi đáp nhỉ?

hờ hờ tớ toàn xài key bẻ khóa :binhsua37::binhsua37:
cả năm k hết

Tui gửi hơn 1 tuần rùi này , chẳng thấy reply, cách này vô dụng rùi

bạn hãy đọc kỹ rule trước khi gửi email hay câu hỏi, nêu bạn ko theo rule sẽ bị xóa ngay lập tức, rule do chính Dawn Wright-Olivares soạn
http://zeeksupport.zeekrewards.com/zeeksupport/topics/welcome_heres_the_rules
Alex là Admin Zeekrewards và Zeekler, nếu anh ta không giải quyết được thì không ai giải quyết được hết
http://zeeksupport.zeekrewards.com/zeeksupport/topics/hacked_accounts-4l5ot
Chúc bạn may mắn :D

hiiiiiiiiiiiiii

Mấy acc chưa ADD VISA đố mà lấy lại nhá :binhsua44:

Nói chung đã mất thì xui thôi.Người vn mình hok thông thạo TA sao mà lấy lại được.

Cam on ban nhe!

cam on ban nhe! minh cung da tung la nan nhan cua hack acc zeek. Mong hack ko con cho dung tren mmo

Mọi nỗ lực dường như là vô vọng.Chắc phải call trực tiếp cho nó thôi.

tìm mãi chả thấy nút thanks. cảm ơn bạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week