ALEXABUX . Up miễn phí . 0.0125$ click .

vinhkhanhpy

Hero
Verified
Reactions
1,110
MR
0.009
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Đăng ký : http://www.alexabux.com/?ref=vinhkhanhpy
Hiện đang có chương trình up miễn phí thành viên
Mỗi ngày có 20 ADS . 0.0125$ ads = 0.25$
Sau 3 ngày là bạn đã rút được 0.5$ về PP mà không cần đầu tư . CHiến nhanh nào anh em ơi ;)

đã up cho bác,công nhận site ngon thật,cứ như thế thì sướng

thanks bạn đã share , mai phải chơi ngay thằng này để test mới được :)

mình thấy site bạn up rất good thanks, sẵn giới thiệu luôn site http://www.pay4myclicks.com/?ref=foreverok
pay4myclicks – upgrader premium to 2000 mem – payout instantlly
$ 0.013$/ click- max 15 ads/day ( now10ads)
$0.005$ / ref click
No invest

Mình có lập topic mà sao không ai chơi nhỉ, site này không hơn mấy site kia à, sorry đã pr

20 chỉ là max thôi, có site ghi 999 nhưng chỉ có vài ads, mà bg ALEXABUX cũng ko đủ 20 ads, nó còn phụ thuộc vào việc các thành viên có thuê quảng cáo ko, ko ai thuê thì sẽ hết dần như getbuxtoday...

20 chỉ là max thôi, có site ghi 999 nhưng chỉ có vài ads, mà bg ALEXABUX cũng ko đủ 20 ads, nó còn phụ thuộc vào việc các thành viên có thuê quảng cáo ko, ko ai thuê thì sẽ hết dần như getbuxtoday...
Đó là các site chiến dài hơi với số lượng click tối thiểu để payout . Còn với 01 site cực mới số thành viên còn ít thì 7 ngày liên tục không thể nào hết 500 ADS/gói click được . Vậy nên 3 ngày đủ số click là điều chấp nhận được.

chuyên gia gì đâu, buxhost đưa ra các thông tin rất rõ ràng, nhiều thông tin, giao diện dễ sử dụng, load ads nhanh hơn zeus và ptc elovution nhiều... mỗi tội ruler thay đổi quá nhanh, và scam qua nhiều...

nói chung, buxhost thì phải chiến nhanh lúc nó mới ra, sau hai hoặc 3 lần payout thì chắc ko còn nữa. reg mất rồi, ko cũng sẽ ủng hộ bạn.

site này ngon thiệt, mới vào làm 0,15 $ rồi.
Reg nào.

ủng hộ phát
premium 50 clicks mới pay out được

ps: bạn lần sau khi gửi site mới qua mail nhớ thêm thông tin chính xác về số ads/ ngày ( nhiều trang quảng cáo max ads là 20 mà thực ra chỉ có vài ads để click ) và số click tối thiểu để payout nhé
như trang buxtree bạn gửi min $0.1 mà cần tới 50 clicks, max 20 ads/ day mà click đuợc có 4 ads thôi :)|

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week