Other [alice]tuyển ref web-ip . Support + refback + bonus + tool hỗ trợ làm nv

Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
Link mua HMA uy tín nè
http://mmo4me.com/showthread.php?64301-Vpn-HMA-1-thang5-cho-anh-emLive-man-hanmua-qua-aff

Ai mua thì nói dùm với người bán là do alice giới thiệu nha( đc tặng ké bonus ) :D
Mua ở topic đó an toàn vì là tự mình bỏ tiền ra mua ở trang chủ của HMA ( nhưng đăng ký theo link aff của chủ topic nên sẽ được giảm giá ). Chủ thớt ko can thiệp được vào HMA, chỉ có trách nhiệm refund 6$ giảm giá.

NguyenGiang

Junior
Reactions
139
MR
0.000
okie chị, :D, sẽ mua sớm thôi, ko biết kiếm người mua chung ở đâu nữa...

cập nhật tình hình: đã cải thiện tốc độ chiến webip mạnh rồi, thanks chị alice nhiều nhá.. gần đc 1$/h rầu, chắc 3 ngày nữa là okie

AAA bác để tớ làm cho :binhsua32:
Trong acc giờ nhiều tiền lắm hẻm :binhsua32:
Cái proof vip hứa hẹn đâu rùi còn ko up lên :m112:
thực sự giờ là ko có time để mà chạy vào web-ip,nào là ôn thi tốt nghiệp,nào là trả nợ,nào là em út vào thi đại học,chắc phải hẹn tới giữa tháng or tháng 8 ^.^

nên fake IP nga hay là US đây các bác

Fake IP nào mà load nhanh ý, làm web-ip thì cứ US, canada :D

đã reg mà chưa có list job để làm ai share với được không? :D

web-ip này có list job chưa chắc đã làm đc job trong đó, tốt nhất bạn cứ xem lại cách tìm tới trang nhiệm vụ CLICK, sau đó làm bình thường.
Trước giờ job update hết trong tool nên hỏi list hơi khó, bạn down tool về , xem HD cách active rùi đợi được active nha.
Đa số nhiệm vụ giống như bên seo, dịch ra là làm được. Cái nào khó quá thì pm yahoo tớ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom