All1Tool - Giao diện mới

Thớt kiểm tra giùm TK [email protected] nhé, sáng nay đăng nhập báo inner error tưởng hết hạn thẻ nên nạp thêm, lúc nạp lần đầu thì báo "lỗi mạng", lần thứ 2 khi phần mềm đã đăng nhập được nạp lại thì báo "thẻ đã sử dụng", mà số ngày gia hạn vẫn không tăng thêm. Kiểm tra lại giùm mình.
Thanks.
Cho mình số serial để mình check, tạm thời gia hạn cho bajn10 ngày

cái cột last của em một số có màu đỏ là bị làm sao ạ
Cột last có màu đỏ là do một trong các trường hợp sau:
- Click xong, nhưng số tiền ở cột amout không được cập nhật, hoặc là không tăng tiền --> số tiền ở cột last = cột amout --> Dính trường hợp này thì login vào site xem tiền có tăng không, nếu không tăng thì thử chạy lại site đó, còn nếu chạy lại mà không tăng tiền thì phải lên báo chủ tool fix thôi
- Khi bạn request để rút tiền xong, số tiền trong balance bị trừ đi, nên sau khi chạy tool xong, Hệ thống All1Tool cập nhật lại số tiền trong amout, thì số tiền này bé hơn số tiền trong last nên nó bị đỏ thôi --> Dính trường hợp này thì không lo

buxboost auto và đã bị ban. 5.5$ của mình đã 1 đi không trở lại ;))
Phải click tay bữa h. Chắc tool đăng nhập mà k verify đc cái captcha mới của nó nên auto ban đó. Mới dep vô 8$ up rút về dc 5$ ngay và luôn. Nhưng mà h lại k có ref click r,hiếm ai click tay

bạn fix dùm mình site:
buxp.org: tool nó vẫn click nhưng khi click xong lại bị lỗi inner, amount không cập nhật bao nhiêu tiền luôn @.@
buxestia.com, paidtoclickad.com: click được nhưng lick xong không cập nhật amount
cashnhits.com: click hết ads nhưng chạy hoài không dừng lại, không cập nhật amount
paidhitz.com, bux-gpx.net: bị user pass wrong, vào web đăng nhập được.
bagthebucks.com: không cập nhật amount
còn 2 site donkeymails vs no-minimum bạn chưa fix.

bạn fix dùm mình site:
buxp.org: tool nó vẫn click nhưng khi click xong lại bị lỗi inner, amount không cập nhật bao nhiêu tiền luôn @.@
buxestia.com, paidtoclickad.com: click được nhưng lick xong không cập nhật amount
cashnhits.com: click hết ads nhưng chạy hoài không dừng lại, không cập nhật amount
paidhitz.com, bux-gpx.net: bị user pass wrong, vào web đăng nhập được.
bagthebucks.com: không cập nhật amount
còn 2 site donkeymails vs no-minimum bạn chưa fix.
cashnhits.com chạy hết ads nó chạy auto surf nữa mà, cái này chạy cả ngày không hết surf

cashnhits.com chạy hết ads nó chạy auto surf nữa mà, cái này chạy cả ngày không hết surf
à vậy hả cái vụ này không biết :) tks đã nhắc nhở, vậy cái amount là mình phải vào web cập nhật rồi chứ tool không cập nhật dùm mình :(

à vậy hả cái vụ này không biết :) tks đã nhắc nhở, vậy cái amount là mình phải vào web cập nhật rồi chứ tool không cập nhật dùm mình :(
tool phải chạy xong mới cập nhật, nhưng chạy bt khi nào mới xong :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week