All1Tool - Giao diện mới

LCFC

Senior
Reactions
537
MR
0.000

lehainighe

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Thím ơi check hộ em cái lỗi này với. 2
hôm nay nó cứ thế này

lamviecnhieu

Senior
Reactions
610
MR
0.001

Sáng nay đòi Update mà báo vậy là sao nhỉ !?

là do nó copy đè vào tool đang chạy ko được, vô thư mục chính có thư mục con UpdateTempDir, copy tất cả trong đó chép đè ra thư mục chính là được bản mới nhất.

Vậy có cách nào đổi được user agent không bác ? .Vd 10 acc thì đăng nhập = firefox , 10 acc thì là chrome chẳng hạn

thông tin User agent là thông tinh cho biết là mình dùng trình duyệt nào để duyệt web. Vì đây là tool auto nhưng muốn giả như trình duyệt web nên mới phải cần user agent luôn, nhiều admin thường dùng user agent để xem mình có dùng tool ko.

Bạn có thể đổi user agent cho từng site nào bạn thích tương ứng với acc nào bạn muốn trong tool. Mặc định trong tool là mình dùng user agent của Chrome bản cuối cùng.

smallgem

Junior
Reactions
50
MR
0.000
thông tin User agent là thông tinh cho biết là mình dùng trình duyệt nào để duyệt web. Vì đây là tool auto nhưng muốn giả như trình duyệt web nên mới phải cần user agent luôn, nhiều admin thường dùng user agent để xem mình có dùng tool ko.

Bạn có thể đổi user agent cho từng site nào bạn thích tương ứng với acc nào bạn muốn trong tool. Mặc định trong tool là mình dùng user agent của Chrome bản cuối cùng.
Muốn đổi user agent như vậy thì phải làm như nào bác ? .Mới em muốn dùng tool cho 1 máy nữa thì có được không ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,884
176,345
Latest member
Debetrocks

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week