All1Tool - Giao diện mới

mình không rõ, PP của thớt bị limit rồi, PM thì mình không chuyển,
dùng bằng thẻ nạp, nhập số thẻ với seri, rồi ấn submit, nó cứ đứng trơ trơ ra, chả thấy giao dịch thành công hay không thành công gì hết cả
hi vọng PM dùng ok
chứ xài thẻ phí quá, đổi qua đổi lại thẻ tốn $

Bác nào vào xác nhận cách gia hạn phát, để mai em còn tính, 30 trang của em toàn gần đến hạn thanh toán rồi :(

thớt sao chốn lâu vậy nhỉ. không ra trợ giúp ae cái nào. mong thớt vẫn bình an vô sự :):)

lỗi 1 loạt site. inner error mà chủ tool vẫn chưa xuất hiện:(:(:(

Mình chỉ viết được plugin cho mấy site đơn giản thôi, chứ khó thì vẫn phải nhờ chủ tool giúp ;)
Cậu ơi! Mình chơi cái này trước rồi nhưng mình ref hết cho ng khác rồi!(Tool mình mua để tự mò) Cậu có thể share các add-on cho mình rồi mình ref cho cậu site mới từ giờ trở về sau được ko? Giờ mới biết c tuyển ref! Hay sắp tới mình chuyển mạng khác ref hết 1 lượt cho cậu được ko? :D Tool mấy cái plugin hay lỗi quá! :(

Cậu ơi! Mình chơi cái này trước rồi nhưng mình ref hết cho ng khác rồi!(Tool mình mua để tự mò) Cậu có thể share các add-on cho mình rồi mình ref cho cậu site mới từ giờ trở về sau được ko? Giờ mới biết c tuyển ref! Hay sắp tới mình chuyển mạng khác ref hết 1 lượt cho cậu được ko? :D Tool mấy cái plugin hay lỗi quá! :(
Add-on gì cậu? Chỉ có plugin m viết cho 1 số site tool chưa chạy được thôi, đa số là tool chạy được hết mà!

Như site fast-seo, noulinx,.... thôi đợi lúc nào ref cho c thì mình hỏi sau nhé! Mình cũng muốn học code plugin! :D Nên sẽ tập tành hỏi han sau! :D

Add-on gì cậu? Chỉ có plugin m viết cho 1 số site tool chưa chạy được thôi, đa số là tool chạy được hết mà!
Mình thấy nhiều site nga rất ngon mã nguồn giống mà không chạy được! Hình như custom gì đó! Chắc chủ phần mềm đặt theo tên hết rồi! Cả neobux vs probux m cũng ko chạy được luôn! Mình thấy nên phát triển mấy site Nga nữa thì hay hơn! :D

bạn làm cho mình cái plugin trang này với, nhiều adv giống seosprint:)
http://rur.vns.sc
plugin có sẵn của tool không chạy được. giúp với nhé
p/s: ak,còn nữa, bạn chỉnh lại plugin site seo-fast.ru với nhé, toàn lỗi inner error thôi:)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week