All1Tool - Giao diện mới

wad.ojooo.com có vẻ sắp scam rồi thì phải.with cả tuần nay mà tiền chưa về.Nghe đâu cứ 30p nó lại ra ads mới nữa chứ @@

https://clicks-fx.com Site này có surf video dó thớt. Thớt thêm cái chức năng dó đi
Nhìn cả loạt site bux host hoành tráng ghê :)) Tool thớt đc nhiều site buxhost ghê :binhsua139:
a cho e hoi e moi cai lai win va up ban nay ra!! nhung chay thi no bao loi all1tool loi <<<<can not connect to internet>>> cho e hoi la gi va cach khac phuc ak!! inbox e vs hic

ae ai chơi trang www.lcnclix.comwww.lexbux.com có balance hơn 1$ cho mình xin hoặc cho mượn (nếu bạn vẫn còn chạy để ăn RB)
2 site đó VN phải upgrade mới rút được
Mình sẽ hậu tạ xứng đáng
Cảm ơn ae!

Cho mình hỏi mình chạy tool trên Lap(Win7) thì nó hiện ra "Cannot connect to the Internet" còn chạy trên PC (Win XP) thì bình thường, cái này là do đâu và làm sao để khắc phục???

Cho mình hỏi mình chạy tool trên Lap(Win7) thì nó hiện ra "Cannot connect to the Internet" còn chạy trên PC (Win XP) thì bình thường, cái này là do đâu và làm sao để khắc phục???
cài net chưa ?

ae ai chơi trang www.lcnclix.comwww.lexbux.com có balance hơn 1$ cho mình xin hoặc cho mượn (nếu bạn vẫn còn chạy để ăn RB)
2 site đó VN phải upgrade mới rút được
Mình sẽ hậu tạ xứng đáng
Cảm ơn ae!
lexbux vẫn rút được hả b?
t có 1 cái có hơn 2$ trong blance và có 3 dr rồi.đang nhờ thêm 2 người nữa đăng kí hộ xem có rút được không.
Nhân tiện các đồng chí ai chưa chơi lebbux thì giúp t thêm 2 người nữa đẻ t thử rút xem được không với
http://www.lexbux.com/?ref=holotim

lexbux vẫn rút được hả b?
t có 1 cái có hơn 2$ trong blance và có 3 dr rồi.đang nhờ thêm 2 người nữa đăng kí hộ xem có rút được không.
Nhân tiện các đồng chí ai chưa chơi lebbux thì giúp t thêm 2 người nữa đẻ t thử rút xem được không với
http://www.lexbux.com/?ref=holotim
trang này VN phải upgrade bạn nhé !!!

không có,cần 5 người mình giới thiêij cũng đuọc mà
t mới hỏi nó,nó gửi mail trả lời vậy
cậu xem lại luật của nó nhé... nó có nói là có 5 ref và VN thì phải upgrade với cho rút tiền.

P/s: ai có plugin boostfin cho em xin ạ

cậu xem lại luật của nó nhé... nó có nói là có 5 ref và VN thì phải upgrade với cho rút tiền.

P/s: ai có plugin boostfin cho em xin ạ
đây là 1 phần đoạn thư nó trả lời mình:
"Please read TOS before asking for payment if you not meet the criteria we will refund payment in your balance ( Standard Need 5 Direct Referral for cashout ) .

You have 5 frends send your referal link or post in forum , Social Site and you will get 5 referals .

If you Upgrade you are free to CASHOUT INSTANT in Payza , Pm , STP , Egopay and no need 5 referals for cashout ."

đây là 1 phần đoạn thư nó trả lời mình:
"Please read TOS before asking for payment if you not meet the criteria we will refund payment in your balance ( Standard Need 5 Direct Referral for cashout ) .

You have 5 frends send your referal link or post in forum , Social Site and you will get 5 referals .

If you Upgrade you are free to CASHOUT INSTANT in Payza , Pm , STP , Egopay and no need 5 referals for cashout ."
Members from USA, CHINA, INDIA , TAIWAN, HONG KONG and VIETNAM having free account are not paid due to very high rate of fraud from the account owners residing in these regions. You must upgrade your account or invest on LeXBUx to get payment.

Trong FAQ của nó nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,595
Latest member
truongphat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week