All1Tool - Giao diện mới

Tool All1tool của mình bị lỗi ! lúc update lên bị mất hết mấy site cũ (khoảng 200 site) đăng nhập vào thì chỉ còn 2 site chạy trong tool, mình mới add lại ừ đầu sau khi add vào 120 sites tắt tool đi để nó tự save lúc bạt lên thì chỉ còn 59 sites T^T, mình add lại thêm lân nữa thì cũng bị như vậy. Admin giúp mình với 1 lần add sites cực quá .Email cũa mình [email protected].

phần mêm này có site nào chạy đều có thể add vào dc ạ?chưa chơi bjo :(
Nó có các script, nếu site nào chạy script đó thì sẽ add vào được :)

làm
sao để mh biết nhuwg site kiểu đó để add ạ?mà khung đen là ntn đáy ạ
http://mmo4me.com/threads/huong-dan-newbie-phan-biet-cac-loai-script-ptc-hinh-anh-cu-the.91025/
Muốn kiếm tiền thì phải chịu khó nghiên cứu một chút bằng cách thủ công trước rồi mới tìm đền phần mềm nha bạn. "Đưa cần câu cho 1 người không biết ăn cá sẽ chẳng giúp ích gì". Và nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng. Còn cái khung đen bác ấy dùng paint để che đi thôi chứ không cần chú ý :)

các bác cho em hỏi alltool đã dùng lại được chưa và gia hạn bằng cách nào nhé, em mất tuần nay ko có mạng rồi :)

Hi all, mình là em của anh BDN, all1tool cũng là dự án mà anh em mình thai nghén, nghiên cứu, xây dựng, sửa chữa, thu thập ý kiến mọi người từ rất lâu mới tạm hoàn thành và mình rất trân trọng các bạn đã ủng hộ All1tool cho tới hôm nay. Đã lâu mình không vào 4r do bận rộn công việc bên ngoài, nay rãnh rỗi ghé thăm ngồi xem topic này mà mình thấy cái cậu post bài này có vẻ "nguy hiểm" và "thiếu hiểu biết" nên mới mạo dạn reply.

Cậu ấy khoe kiếm nhiều từ PTC có vẻ thế thực đi chăng nữa nhưng thực chất cậu ấy chẳng hiểu gì việc mà chúng tôi đang làm. Mục đích chúng tôi tạo ra all1tool để giảm thiểu khả năng bị scam của người làm PTC Việt, cũng như phân loại được site nào là site PTC uy tín đáng đầu tư. Trong 1 tuần có bao nhiêu trang PTC mới ra đời và bao nhiêu trang bị down và bao nhiêu trang trả tiền? Admin PTC hay người làm PTC đều là con người nên cũng có nhiều loại lắm bạn à. Việc chúng tôi làm là tạo nên sự CÂN BẰNG giữa người làm PTC và Admin PTC. Người làm PTC sẽ bị giảm thiểu scam còn Admin PTC uy tín muốn site họ tồn tại thì phải update đổi mới. Và dù chúng tôi không làm cũng sẽ có người khác làm (mytool hay mc là 1 điển hình).

Hơn nữa nếu là 1 trang PTC uy tín, chúng tôi viết 1 plugin ra, lập tức họ sẽ kiếm cách update => nhờ vậy các bạn cũng xác định được nó uy tín và đáng đầu tư phải không? Còn nếu admin biết có auto nhưng họ vẫn để im => nó chắc chắn scam, vấn đề chỉ là thời gian sớm hay muộn, ai nhanh thì được! Như bucks4shares dùng script là buxhost nhưng họ vẫn có khả năng bẫy auto và tồn tại gần 3 năm đó thôi! Và site nào đáng để đầu tư thì nếu ai muốn ăn chắc thì ngại gì click tay, như mình biết thì neobux hay probux hay cashnhits hay cashtream khối bạn click tay khi auto có trục trặc đó thôi? BẠN SỢ THÌ BẠN CLICK TAY AI CƯỠNG BỨC BẠN DÙNG TOOL?

Còn cái thể loại admin ban ip VN không hẳn ở việc mình xài auto nhiều mà vì hoặc trình độ admin yếu kém hoặc vì nó không cần lưu lượng truy cập từ mình hoặc phần nào vì người làm PTC cheat hơi dở. Bởi vì nếu là vấn đề IP thì dùng sock 5 hay ssh hay vps có thể vượt qua mặt biến IP VN thành nước khác cái một để chơi PTC ko tì vết, còn bạn nào change IP để ăn xổi bằng cách reset modem thì miễn bàn vì... chúng tôi đỡ không được mức độ bóp nền ptc Việt của bạn.

Nói chung, bạn có kiếm nhiều tiền từ PTC thì bạn cũng chỉ là con cờ của các admin PTC mà thôi và chúng tôi đảm bảo việc các bạn không chỉ là những con tốt thí. Có bao lần bỗng 1 ngày đẹp trời bạn log vào 1 trang ptc thấy acc bị ban hoặc không rút tiền được từ ptc, lý do thì vô vàn kiểu như: acc PP của admin bị limit, admin bán site, acc PP admin bị hack, phải đầu tư mới được rút tiền, vì VN cheat quá nhiều (cheat ở đây nên hiểu là ăn nhanh, fake tầm 20-30 acc lộ liễu, nhưng do hệ thống họ yếu kém thôi),v.v... Vậy thì, TẠI SAO TA PHẢI CHỊU PHẠT VÌ NHỮNG LỖI TA KHÔNG LÀM?

Tóm lại: Không có chúng tôi đứng ra làm thì cũng sẽ có những người khác làm, không phải là VN thì cũng có những nước khác. Nếu chúng tôi đang làm sai thì sao chúng tôi vẫn tồn tại thậm chí phát triển và được nhiều người ủng hộ? Và có một thực tế là không có bất kỳ người chơi PTC nào ở VN hay trên thế giới chưa từng dùng qua cái tool nào cả nên đừng có vào đây mà bảo chúng tôi là nỗi nhục này nọ rồi bạn chỉ nhận được cái nhìn và đáp trả bằng sự khinh bỉ đối với kẻ đạo đức giả mà thôi còn nếu bạn quá dốt đến mức không biết dùng google kiếm tool click nhanh hơn thì cho mình rút lại ý kiến này. Vấn đề VN bị nhiều trang ptc cấm không nằm ở chúng tôi mà nằm ở người sử dụng biết dùng tool đúng nơi đúng lúc hay không và chùi mép kỹ hay không? Mong bạn hiểu cho!

P/s: Hiện tại anh mình sẽ để tình hình việc các admin ptc đã phát hiện và vụ việc tool bị phá lắng dịu dần rồi mới update tiếp. Trong thời gian này thì tool vẫn hoạt động bình thường, các bạn có trục trặc về tool hay tài khoản hay gia hạn cứ pm trực tiếp yahoo all1toolowner là tốt nhất.
Cái nữa là việc các bác @soibac hay @woaini1991 viết plugin hỗ trợ các site ptc unique/custom và BTC captcha là 1 ý tưởng rất hay trong khi PTC đang nóng. Mình gợi ý là các bạn có thể tìm hiểu viết plugin các trang like FB kiếm tiền để kết hợp cũng kiếm được thêm chút ít đó, mấy trang RU thì chắc khó, đợi anh mình xem lại mảng security cho ổn định rồi khi nào bớt nản viết tiếp vậy :) Thân ái, chúc các bạn kiếm thật nhiều tiền đi chơi Noel!
bạn nên dịch ra tiếng anh đăng bài lên trang PTC như 1 bài viết quảng bá thì hay quá :D cho chúng nó biết người việt nam thế nào

Plugin rút tiền The-Bux.
Link download: https://www.dropbox.com/sh/2xnf2t21cfyp9dd/8BY0759ShY/PluginCustom Shared ((2.1) WithdrawTheBux)

Hướng dẫn:
- Đầu tiên phải xác định bạn sẽ rút tiền được về cổng nào và chọn ngay từ đầu
choose-png.26711

- Sau đó nó sẽ tự tính toán giờ phải đợi để rút tiền (như đợi ads) -> nhìn time đếm ngược

Giờ pay theo giờ VN:
Thứ 2, CN: 07h
Thứ 3: 11h
Thứ 4: 15h
Thứ 5: 19h
Thứ 6: 23h
Thứ 7: 03h

Chú ý: Bật auto withdraw càng gần giờ pay của site thì cơ hội rút được càng cao vì nó sẽ lấy được giờ đúng của server :). Nên bật trước giờ pay 2-3p.
Ai cần thì down về dùng thử nha, chạy luôn cũng được cho nó đếm thử :D
Chúc mọi người rút tiền thành công :D

ngon,mới with thành công 1,96
thanks pro rất nhiều

Plugin rút tiền The-Bux.
Link download: https://www.dropbox.com/sh/2xnf2t21cfyp9dd/8BY0759ShY/PluginCustom Shared ((2.1) WithdrawTheBux)

Hướng dẫn:
- Đầu tiên phải xác định bạn sẽ rút tiền được về cổng nào và chọn ngay từ đầu
choose-png.26711

- Sau đó nó sẽ tự tính toán giờ phải đợi để rút tiền (như đợi ads) -> nhìn time đếm ngược

Giờ pay theo giờ VN:
Thứ 2, CN: 07h
Thứ 3: 11h
Thứ 4: 15h
Thứ 5: 19h
Thứ 6: 23h
Thứ 7: 03h

Chú ý: Bật auto withdraw càng gần giờ pay của site thì cơ hội rút được càng cao vì nó sẽ lấy được giờ đúng của server :). Nên bật trước giờ pay 2-3p.
Ai cần thì down về dùng thử nha, chạy luôn cũng được cho nó đếm thử :D
Chúc mọi người rút tiền thành công :D
withdraw thất bại rồi :(
http://prntscr.com/2g5pds

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane