All1Tool - Giao diện mới

Giúp bạn hả...uh thì giúp, bạn vào trong tool =>click đến site ptcrs =>nhấp đúp chuột phải => chọn delete =>ok
nóa scam hả pạn? Cái SolidTrust Pay mình gửi cả tuần mà hôm nay mới về? sao SolidTrust Pay nó về tài khoản mà ==

Thông tin cảnh báo với mấy bạn cheat site cũ lẫn mới .

Tình hình bây giờ bị ban acc nhiều site có nhiều lí do chứ ko phải riêng về tool lỗi ko có ad support .

với những lí do sau:

1) Tool ko có admin support cập nhật chỉnh sửa site kịp thời.

2) Newbie dùng tool ko có hướng dẫn , và có ý định cheat => sơ xuất bị lộ. ví dụ : mở ticke nói với admin site đại loại là ko biết mình dùng tool là gian lận :confused:

3) Cheat DR quá tham ko tính toán kĩ lưỡng .

4) Những thành phần ko dùng tool đi khích bác mấy admin site ban acc =>những thể loại này mới thâm và hiểm .

Trích từ 1 câu từ site PTCsolution:

Xả tí, mình vốn dĩ ko ưa gì mấy thằng cheater, cái vụ bắt buộc hạn chế thành viên VN a gợi ý cho Admin từ lâu rồi, đến giờ Admin mới thực hiện là vì vẫn tin là cheater chỉ là thiểu số, nhưng sau cái vụ gài trap và phát hiện tới hơn 3/4 bọn xài auto tới từ VN thì Admin thực sự choáng. Theo thống kê trên 90% VN tham gia PTC là có sử dụng auto. Ko chỉ PTCsolution mà sắp tới sẽ có thêm nhiều trang cho VN vào danh sách đen nữa. Mình thì chả sao, thậm chí như thế mình thấy vui. Ít ra thì cũng để cho mấy cái thằng cheater VN chúng nó hiểu là ko đi lừa đảo mà sống mãi được.

p/s: thằng này gián tiếp làm cho site PTCsolution đi nhập ngũ cả đám, mình đã dự đoán chính xác trước đó ..và có khả năng nó đi "bợ đờ-ít" admin các site lớn khác.

Các bạn nên cân nhắc khi cheat site (mình đang nói là cheat DR) lựa tình hình thích hợp mà manh động , nếu các bạn không làm như vậy cứ thản nhiên mà làm , thì sẽ làm bạn nản và bỏ nghề sớm :D và hơi bị bất công với mấy bạn mới tìm hiểu và có ý định đầu tư vào PTC, mình không cổ vũ những bạn dùng tool lâu dài mình chỉ cổ vũ những bạn dùng tool là bàn đạp (chọn lọc site) biết tới PTC và đầu tư một cách chân chính (và mình cố làm điều này ở trong hội của mình)...sở dĩ mình ko lập topic riêng để cảnh báo mọi người vì ko muốn những thành phần có tư tưởng ko sáng đọc và mọi điều sẽ làm tồi tệ thêm post comment ở đây là thích hợp nhất :).

Mong các bạn phối hợp nhịp ngàng để PTC ngày càng sáng sủa hơn:D

Chúc anh chị em kiếm được nhiều tiền.

@lamviecnhieu thread nghỉ xả hơi lâu quá, anh em mong lắm rồi. Thread quay lại fix tool cho ae chiến đi ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back