All1Tool - Giao diện mới

I am problem
what is a solutions?

Blogspot mà sập thì google chết từ. lâu r. Chỉ cần report google về việc kinh doanh quảng cáo phần mềm gian lận thì cái blog đó bị xóa nhanh thôi mà chẳng qua ko cần thiết, lo bảo mật code còn hơn vs lại nó cũng leech thành tên khác nên cũng ko ảnh hưởng ae ptc vn đâu.
P.s: cơ mà ng bẻ tool là 1 trong vài ng pm mình hỏi về cách qua ojoo cũng như ptcsolu. Vì mình chỉ mỗi ng mỗi khác nên chỉ cần lọc lại mình sẽ biết ai nhưng ... để làm gì? Cậu cũng giỏi đó nhưng ráng đầu tư học code rồi tự đứng bằng chân mình đi vì "của thiên sớm trả địa" thôi. Muốn làm re seller thì nói 1 tiếng để tụi mình sắp xếp. Làm ng xấu ko khó, làm ng tốt mới khó. Thân!

nếu mình giỏi và học code tool khi được thì chỉ đến mức crack tool như tằng bẻ tool thôi :D trình chỉ được nhiêu đó , còn re seller tool thì mình tự làm được và đang đi bỏ sỉ key đó thôi ...nói vậy ko biết trúng hay ko...nhưng nói gì thì nói sang năm kêu hugo đam mê và quay lại lại như xưa đi nha (xem như chỉ là thú vui thôi mờ:D) chờ a e đứng vững dụ plugin ... rồi tiếp tục buồn hay chăm vợ đẻ gì đó :D ... Sẵn đây chúc năm mới gia đình sếp, sum vầy ,zui vẻ , hạnh phúc , dũng mãnh...:D

cho hỏi sao 2 hôm nay mình thấy tool ko click site Noulinx tới, chạy lần đầu thì nó ko click mà xong lun, chạy lại thì login fail, ai giải thích và chỉ mình khắc phục với :3

Tôi đang làm việc về xây dựng các plugin mới 1.1.8 Nten

I'm working on the elaboration of the new plugin 1.1.8 Nten

optibux,kinad ptcultimate is Nten 1.1.8 Nten not funtional is the all1Tool

có 1 vấn đề lạ prom247.com không có cái ads or mail nào trong account, chạy tool suốt thời gian qua: ko có đồng nào, check web cũng ko thấy ads...
ai biết chỉ giúp

1 profile chỉ chứa tối đa 690site :(
đang add lại vào 1 profile để tổng hợp lại mà gặp cái max 690site, khổ thật

@baoceo thanks: lâu nay ko check site scam, hôm nay đang tranh thủ tổng kết

Có ai làm đc cái plugin BuxP không nó vừa thay đổi cấu trúc click ads rồi ko click đc mà gần đủ min rồi tức quá
:mad::mad::mad:
Up lại cho cao nhân nào giúp hộ site này với cashcamel.net nửa thì hết xảy

Up lại cho cao nhân nào giúp hộ site này với cashcamel.net nửa thì hết xảy
đồng tình cashcamel.net
đồng tình đồng tình cái bẹp
tớ bị ban 4 lần acc đây (có nâng cấp ..nó cho rút $ 1 lần , rồi lập acc khác ..cứ vậy ,,bị ban quài ..giờ ...ức chế nghĩ luôn :D ) .. hình như thằng này nó lâu lâu "gài mìn" ...buồn buồn chạy oto đạp "mìn" của nó là ngủm :D

Chết cha quên xóa với Reset ...mà có lúc mình cài lại win dùng trình duyệt # + bị cúp điện rồi có lại .. reg acc khác ,chạy vậy nên mới bị phải ko bạn?
Bạn này newbie mà không biết gì cả
Reg acc mới phải change ip với xóa cookie hết bạn ạ :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back