All1Tool - Giao diện mới

yougetprofit.com
http://twickerz.com/
chạy tool bị sup nhé các bác
Twicker gần đủ min rồi lại bị ban, gửi support thấy nó bảo
Hi,
I am happy to assist you :)

Please be advised that our system detected the following issue/s concerning your account:
01st Feb, 2014 Critical rain105 User rain105 was detected using autoclick software

With this, your account has been suspended automatically by the system.

o_Oo_O
nó ban hàng loạt đấy không phải sắp đủ min đâu. :D

yougetprofit.com
http://twickerz.com/
chạy tool bị sup nhé các bác
Twicker gần đủ min rồi lại bị ban, gửi support thấy nó bảo
Hi,
I am happy to assist you :)

Please be advised that our system detected the following issue/s concerning your account:
01st Feb, 2014 Critical rain105 User rain105 was detected using autoclick software

With this, your account has been suspended automatically by the system.

o_Oo_O

Ai bị ban thử gửi 1 nội dung vậy xem, biết đâu dâm dâm được unban :v

Dear admin,
Your site is one of the best sites I 'd ever worked. So that I was curious about your CSS3 style then I inspected the site in which I found another link to click on. I thinked that I'll earn more if I click more link than other people. After that I realized this was the reason made my account get banned so I must contact you to explain clearly. Could you please help me solve this problem? Please don't punish me for lacking of knowledge.

Besh wish for you,

Ai làm nhớ sửa chút xíu nội dung đại loại là cái trang của nó hay quá, xịn quá nên lỡ tò mò xem nguồn trang thế là click vào cái link đó mong muốn kiếm tiền dc nhiều hơn chứ ko phải là dùng phần mềm gì cả => biết đâu nó nghe xúc cmn động quá sẽ gỡ tài khoản ra :)

Dear admin,
Your site is one of the best sites I 'd ever worked. So that I was curious about your CSS3 style then I inspected the site in which I found another link to click on. I thinked that I'll earn more if I click more link than other people. After that I realized this was the reason made my account get banned so I must contact you to explain clearly. Could you please help me solve this problem? Please don't punish me for lacking of knowledge.

Besh wish for you,

Ai làm nhớ sửa chút xíu nội dung đại loại là cái trang của nó hay quá, xịn quá nên lỡ tò mò xem nguồn trang thế là click vào cái link đó mong muốn kiếm tiền dc nhiều hơn chứ ko phải là dùng phần mềm gì cả => biết đâu nó nghe xúc cmn động quá sẽ gỡ tài khoản ra :)
Mình đã làm điều này.

Nhưng có điều là copy nguyên đoạn gửi cho nó.

Dear admin,

Besh wish for you,

rồi lại bỏ tool. rồi nó lại ban :p

Dear admin,

Besh wish for you,

sau dùng tool, nó lại ban tiếp
Twicker lập acc mới chạy được 2 hôm, vừa bị ban hồi nãy xong :)

sau dùng tool, nó lại ban tiếp
Twicker lập acc mới chạy được 2 hôm, vừa bị ban hồi nãy xong :)
Update lên bản mới chưa e, thấy nó có link ẩn thôi chứ có gì ghê đâu? Nếu update bản mới 2.81 rồi thì chắc chắn là ko sao nha, nó vừa đưa vào tầm cách đây 4-5 ngày.

ko phai ad an nao cung co display:none
Thí dụ 1 cái site nào có ad ẩn mà mà ko dùng thẻ đó đi bác @soibac ? Nếu dùng thẻ nào khác có thể thêm vào mà :) Nhưng theo mình biết là 95% rồi.

minh biet co trang no de width=height=1
tham chi no su dung jquery de dien thuoc tunh chu ko phai la css thuong nua

minh biet co trang no de width=height=1
tham chi no su dung jquery de dien thuoc tunh chu ko phai la css thuong nua
Vậy khả năng là cái này thuộc 1 dạng site custom hả bác? Nếu vậy thì plugin coder mới có dịp thể hiện chớ :D

dạo này 1 số site ptcevo block country, mấy site login failed thường thì ban acc, còn ko block country luôn, chán :(
@hunterxxi
cho mình hỏi là bản 2.82 có qua dc ads ẩn ko và chạy lại dc legacylix chưa để tạo acc khác chiến lại.

site legacy copy cookie vào auto xong mất cookie :( @hunterxxi

Last edited:
Update 2.82
The plugin supports not only ten optibux

No funtional nTen 1.1.9 :(

dạo này 1 số site ptcevo block country, mấy site login failed thường thì ban acc, còn ko block country luôn, chán :(
@hunterxxi
cho mình hỏi là bản 2.82 có qua dc ads ẩn ko và chạy lại dc legacylix chưa để tạo acc khác chiến lại.
Đương nhiên là 2.82 bao gồm luồn 2.81 nên qua dc ads ẩn, còn legacylix bạn coi page trước mình đã hd việc thêm cookies tay. Chạy dc luôn Nten 1.1.8 nha :)
@luisteo cơ bản là cookies tay là vậy mà, cậu có thể tick vào ô store cookies nhưng mình ko đảm bảo điều gì :) Mà mỗi lần log = web thì nó lại có 1 cookies khác, chạy xong ads thì lần sau lại lấy tiếp thôi. Còn hơn là bạn bị banned.
@bssol which sites are the Nten 1.1.9? We have just released 1.1.8. And does it pay?

Đương nhiên là 2.82 bao gồm luồn 2.81 nên qua dc ads ẩn, còn legacylix bạn coi page trước mình đã hd việc thêm cookies tay. Chạy dc luôn Nten 1.1.8 nha :)
@luisteo cơ bản là cookies tay là vậy mà, cậu có thể tick vào ô store cookies nhưng mình ko đảm bảo điều gì :) Mà mỗi lần log = web thì nó lại có 1 cookies khác, chạy xong ads thì lần sau lại lấy tiếp thôi. Còn hơn là bạn bị banned.
@bssol which sites are the Nten 1.1.9? We have just released 1.1.8. And does it pay?
site Nten này 1.1.8 mà bỏ vô auto toàn Inner error, đã vào set time ads rồi nha, chưa thử mấy site khác.
azzubux.com

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,052
Latest member
j88market

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week