All1Tool - Giao diện mới

Chạy SSH cho All1Tool làm sao vậy bác @hunterxxi ?
B1: bật bitviser lên, connect đến SSH, nhớ stick vào chỗ enable cái sock ở tab service (cái này chưa biết thì google ha).
B2: bật ÁT lên, sau đó chọn site hoặc ctrl + A hoặc những site nào mình cần, sau đó bấm update.
B3: Phần proxy/sock chọn sock 5, xài địa chỉ mặc định connect ssh là 127.0.0.1 port 1080.
B4: Check xem connect ok là kết nối được, cẩn thận nữa thì bấm vào chữ IP góc trên cùng bên phải ÁT.
B5: Play -> Take that money and watch it burn ;)

Vấn đề là mình k biết viết ticket làm sao
Viết ticket cho nó xin mở lại acc, lấy lí do là đánh cạp sai :D
mới lấy lại đc bạn.

Vấn đề là mình k biết viết ticket làm sao
mới lấy lại đc bạn.
Viết sao mà lấy được vậy. PM cho mình đc k?

Viết sao mà lấy được vậy. PM cho mình đc k?
Hello Admin
My account is ..., was suspended because I typed the wrong captcha
Please unlock my account.
Thank you.

Tiếng anh không giỏi lắm nhưng viết thế này chắc thằng admin cũng hiểu thôi :))

cũng vừa bị del acc, may mà rút của nó được 8$ :D
Nó kêu gửi ticket thì gửi ticket xem nó trả lời sao? Thấy chạy bt mà, có mỗi khúc vừa vào xem grid đầu tiên nó báo exception xong lại chạy tiếp mà lạ nhỉ?

Nó kêu gửi ticket thì gửi ticket xem nó trả lời sao? Thấy chạy bt mà, có mỗi khúc vừa vào xem grid đầu tiên nó báo exception xong lại chạy tiếp mà lạ nhỉ?
Gửi rồi, chờ xem nó tl thôi :D
Không biết sao lại bị susp :D

cheddy.net sao thấy trong tool hiện đã đủ min mà vào web ko tìm đc chỗ rút $ @@ gà wá

Còn trang buxp.org và cashnhits.com thì chạy hoài ko ngừng, vừa hết mấy chục ads lại có ads chạy típ @@

cheddy.net sao thấy trong tool hiện đã đủ min mà vào web ko tìm đc chỗ rút $ @@ gà wá

Còn trang buxp.org và cashnhits.com thì chạy hoài ko ngừng, vừa hết mấy chục ads lại có ads chạy típ @@
cashnhits.com nó suff video nữa nên lâu ...nếu ko thích thì bạn tắt đi để đỡ tốn băng thông.

Cho hỏi các bác dùng tool nó pay đều k các bác, mình chơi tool cả tháng nay rồi pay hơn chục site mà k thấy tiền về ah. VD:

silverclix, clikz4freakz hơn 5 ngày rồi mà chẳng thấy tiền đâu.

Cho hỏi các bác dùng tool nó pay đều k các bác, mình chơi tool cả tháng nay rồi pay hơn chục site mà k thấy tiền về ah. VD:

2 site này tool ok, đợi tí đi ko sao cùng 1 site có acc về sớm, acc về trễ

Sao trong tool mình không chạy được Script NTen, Gen4 và Incentive, toàn báo wrong account mặc dù đúng :(
ko phải site nào tool cũng chạy đc - thậm chí là có site - IP thật thì chạy, sock ko chạy ;)
thử lấy cookie xem
cậu nên nói rõ là site nào

2 trang này tool sẽ bị ban, chia buồn .:(

2 site này tool ok, đợi tí đi ko sao cùng 1 site có acc về sớm, acc về trễ
Uh tưởng dùng cái tool, site k pay đó. Đợi vậy

về ầm ầm

Bác ranmaager nói khác vậy. Giờ bác nói vậy. Vậy ai đúng, ai sai????

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week