All1Tool - Giao diện mới

thớt ơi. Cho mình góp ý một chút. Một số trang bh nó thay đổi captcha rồi. Thớt có thể bê nguyên khung nhập captcha vào tool không :) Tuy hơi mất thời gian nhập captcha nhưng chắc chắn login đc.

Description: mua tool all1 tool
Email:[email protected]
Amount sent:-$1.50 USD
Fee amount:$0.00 USD
Net amount:-$1.50 USD

Date:Jul 5, 2013
Time:14:17:11 GMT+07:00
Status:
Completed

Subject:tool
Note:
Tool 1 tháng. Gởi mail này luôn bạn
Funding Type:PayPal Balance
Funding Source:$1.50 USD - PayPal Account

gởi pass vào mail này giùm mình : [email protected]

thớt ơi. Cho mình góp ý một chút. Một số trang bh nó thay đổi captcha rồi. Thớt có thể bê nguyên khung nhập captcha vào tool không :) Tuy hơi mất thời gian nhập captcha nhưng chắc chắn login đc.

có cái click đổi captcha nữa là ngon, vì nhiều cái mình đọc đuối luôn mới ra

mà thớt ơi cho mình hỏi. cái account mình mua, giờ mình ko chạy trên máy 1 nữa, mà rinh cả cái tool chuyển qua chạy trên máy 2 được ko??
hoặc hôm này mình chạy máy 1, hôm sau mình chạy máy 2 được ko.

có cái click đổi captcha nữa là ngon, vì nhiều cái mình đọc đuối luôn mới ra

mà thớt ơi cho mình hỏi. cái account mình mua, giờ mình ko chạy trên máy 1 nữa, mà rinh cả cái tool chuyển qua chạy trên máy 2 được ko??
hoặc hôm này mình chạy máy 1, hôm sau mình chạy máy 2 được ko.

Miễn 2 máy trong cùng IP là được, vì tool mình check theo IP. nếu khác IP thì phải mua thêm 1 key bạn à :|

- - - Updated - - -

Bê thì được nhưng phải viết cho từng loại rồi mới bê vô được, tại vì tool mình ko có phụ thuộc vào trình duyệt.

Up cho tool ngày mới, mai là CN, hi vọng thớt fix nhiều site đang đợi...

Help

Cho minh hoi sau moi 1 ngay doc het cac quang cao cua cac site thi phai delete cookies cua tat ca cac trang ptc ak?
SAo cau ko gop tat ca cac scripts lam 1 de tools tu nhan scripts.--> do phai chon script cho cac site nua
hihi

Mình thấy có mấy trang nó tạo đường dẫn ảo (k phải quảng cáo) để phát hiện cheat khi bị kích vào. K biết phần mềm này có phát hiện được nó không nhỉ

thớt ơi, mình có ý kiến, cậu thêm 1 nút chọn remember login ở ngoài tool đi, để bật tool lên nó chạy vô luôn cho tiện

Trả lời mình gấp nha!!!

Chào bạn! chiều hôm 6/7/2013 minh đãchuyển tiền cho bạn để mua key nhưng sao chưa thấy hồi âm! bạn giúp mình liền ha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week