All1Tool - Giao diện mới

vãi pass :rolleyes:

À biết sao để chạy được rồi, bạn đăng nhập vào acc hyperads, vào phần VIEW ADS và view cái ads nằm trên cùng là sẽ auto được. Đã thử và thành công :D

Last edited:
hunterxxi đang có ý định lập team viết plugin cho anh em đó, và dù có team hay không thì mình sẽ vẫn viết nếu được anh em ủng hộ. anh em cứ chuẩn bị post list site cần viết plugin lên, site nào viết được m viết nhé!
Bạn nào chưa có theo hội nào thì có thể theo hội m (chữ ký) để được hỗ trợ vấn đề tool tốt nhất nhé :p

À biết sao để chạy được rồi, bạn đăng nhập vào acc hyperads, vào phần VIEW ADS và view cái ads nằm trên cùng là sẽ auto được. Đã thử và thành công :D
À xin lỗi các bạn, nãy mình login vô click ads đầu quên theo dõi....Mai mình login bằng tay để click ads đầu nha....So sorry, mai update hoàn chỉnh

Bác @soibacơi trang này chỉ click được 50 ads 1 ngày, bác thêm cái view ads từ rate cao đến thấp nhé :D
Mình test thấy xem được 75 ads nhé...Đã click từ cao xuống thấp...Được 0.07xxx cho ngày đầu

hunterxxi đang có ý định lập team viết plugin cho anh em đó, và dù có team hay không thì mình sẽ vẫn viết nếu được anh em ủng hộ. anh em cứ chuẩn bị post list site cần viết plugin lên, site nào viết được m viết nhé!
Bạn nào chưa có theo hội nào thì có thể theo hội m (chữ ký) để được hỗ trợ vấn đề tool tốt nhất nhé :p
Hi vọng cậu share anh em được nhờ :D
cám ơn cậu trước

site hyper gì đó, 2 lần cashout là 60 ngày mới vãi :eek:

Bác @soibac vào coi giúp em phát, copy cái plugin của bác vào giờ ảnh hưởng đến mấy site khác luôn, tự dưng amount của 2 site lên cả 9k$ :confused:

=)) cái vấn đề này hỏi chủ tool mới được....có khi là trùng class name, function....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week