All1Tool - Giao diện mới

cái site levelclix ngon mà k chạy đc, đành phải click tay.:D:D:D

các bạn cho mình hỏi 2 cái ô Not click Grid và Auto login Buxhost thì khi nào tích vào 2 ô đó khi nào thì bỏ tích thế?

Grid là click vào ô vuông nhỏ trên hình ảnh mà nó cho => xem ads => may mắn thì được tiền thưởng
bạn ơi có những site hôm nay mình chạy bình thường vẫn đc công $ nhưng ngày mai chạy thì nó báo Wrong Script là sao bạn?nếu sai Script thì phải sai ngay từ lần chạy đầu tiên chứ.sao cứ chạy vài lần là nó báo như thế?có cách khắc phục ko bạn?

bạn ơi có những site hôm nay mình chạy bình thường vẫn đc công $ nhưng ngày mai chạy thì nó báo Wrong Script là sao bạn?nếu sai Script thì phải sai ngay từ lần chạy đầu tiên chứ.sao cứ chạy vài lần là nó báo như thế?có cách khắc phục ko bạn?
Nhấn play cho nó chạy lại coi thử :D
Không được thì tắt tool rồi bật lên lại :)
Nếu không được nữa thì thôi :D

bạn thử vào bằng trình duyệt xem. có thể là do site đó đã ra đi hoặc site đó bị ddos gì gì đấy thì phải lấy cookie tay :D

Nhấn play cho nó chạy lại coi thử :D
Không được thì tắt tool rồi bật lên lại :)
Nếu không được nữa thì thôi :D
có những site sau khi chạy thì trong tài khoản tự nhiên đc cộng rất nhiều $ ko biết bị lỗi gì bạn nhỉ?khi mình login vào thì cũng có chừng ấy $ nhưng khi rút tiền thì lại ko đc

có những site sau khi chạy thì trong tài khoản tự nhiên đc cộng rất nhiều $ ko biết bị lỗi gì bạn nhỉ?khi mình login vào thì cũng có chừng ấy $ nhưng khi rút tiền thì lại ko đc
vậy site đấy có mùi cam quýt rồi bạn.cái đấy do thằng admin đặt giá ads cao đây.nhưng nó bắt mình phải dep vào mới cho rút nhưng chả ai ngu gì dep vào mấy site đấy đâu bạn.

legacyclix lại bị suspend lần thứ 2 sau khi quên tắt VPN :( (sắp đủ min)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week