All1Tool - Giao diện mới

all1tool lỗi Buxhost hoài vậy ads. Ngày chay đc ngày k. Mà cái thằng này k ăn đc đồng nào của nó. đủ tiền cashout mà cũng k thấy tiền về ở đâu.

ax..mới có 350$ mà giờ nó gửi thư đe dọa rồi...hj..có hồi lâu ăn clickerjet dc 1500$ la ngon thôi..
ôi, thần tượng của lòng em :D

ax..mới có 350$ mà giờ nó gửi thư đe dọa rồi...hj..có hồi lâu ăn clickerjet dc 1500$ la ngon thôi..
bác cho em học theo nghề với được ko :)

Hôm qua ngồi lọ mọ, chui được vào một admin panel của một trang PTC test. Mình mới thấy trò này khốn nạn vl. Các ông trên mạng post kinh nghiệm này kinh nghiệm kia, rồi bí kíp với bí quyết, xong chốt lại mục đích cũng chỉ muốn đưa mấy em mới làm DR cho mình. Khi vào admin panel mình mới thấy được hết sự bất công của trò này, chỉ khổ cho những đồng chí ôm mộng tưởng làm giàu mà ko phải làm nhiều. Nó không hề có gì là hên xui, không hề có gì là giàu kinh nghiệm cả. Ông nào còn sống, còn kiếm đc chút đỉnh trên những trang PTC này, chẳng qua là nó vẫn còn lừa được, nên nó cho các ông hưởng chút sái. Các ông hưởng 1 thì nó hưởng 1000. Chế độ stardard member, mình thử set chế độ một ngày click 4 cái, mỗi cái 1 cent, và khoảng 6 ngày hoạt động 1 lần. Ôi cái chế độ set bot nó dã man. Nó có rất nhiều chế độ bot mà mình có thể đặt để khống chế lợi nhuận, nếu thích, mình cũng có thể set cho con bot không hoạt động nguyên 1 tháng. và nó cũng có thể mix cho mình thêm vài thằng mem thật. Thà các ông ôm tiền đi lô đề xóc đĩa, cá độ, thì tối thiểu là nó cũng có chút may mắn. Đằng này, chính thức là nó hoạt động theo mô hình đa cấp. Đồng tiền trong các trang PTC nó cứ chạy lòng vòng trong cái mạng lưới ma này, cứ hết từ web này chạy sang web kia hết từ túi thằng này nhảy sang túi thằng kia, chỉ có một số ít người đầu tư chạy theo mộng tưởng vì sự thiếu hiểu biết. Tất cả những đồng tiền đầu tư nó như một cái đáy của một hình tháp, càng về sau người đầu tư càng ít, những thành phần ăn theo càng nhiều, số tiền trừ vào chi phí duy trì, chi phí gốc, rồi nó cũng chỉ còn chút đỉnh, vì thực chất là không trang web nào đủ điều kiện để tự kiếm quảng cáo mà nuôi nó cả. Tất cả những đơn vị ngoài lĩnh vực này, họ đều không bao giờ muốn đầu tư quảng cáo trên những trang web này, khi thành viên chỉ như những con ma vô hồn, vào click xong rồi out, thậm chí chẳng quan tâm đến mình đang click cái gì. Trong khi đó đơn vị đặt quảng cáo, họ không phải muốn tank rank, mà họ muốn thu hút khách hàng. Những trang web này nó cứ bào dần tiền của mem ra ăn, rồi đến đỉnh điểm của ngọn tháp, là SCAM. Nên theo mình, tốt nhất là AE mình xây dựng AT cho tốt, rồi lao vào chiến. Đừng bao giờ phải áy náy là mình đang làm điều gì đó trái với lương tâm. Đặt lợi nhuận là trên hết, tool auto 1 tháng hết 30k. Có 2 ngày là kéo lại được rồi. Cũng đừng ngại chuyện IP Việt bị blacklist. Kệ chúng nó. Còn đồng chí nào vẫn miệt mài chạy auto bằng cơm thì khuyên thật, nên tìm cái gì đó mà học. Rồi lên freelancer kiếm cái gì đó mà làm, chứ đừng miệt mài mấy cái này, mất thời gian. Kiếm cơm ư, xin lỗi, tiền điện còn chả đủ. Cơm cháo gì. Vỗ ngực xưng là mình vẫn sống tốt ư, cái này dân ta thường gọi là "Theo voi ăn bã mía". Sry nếu có động chạm đến đồng chí nào đó, cũng đừng giận mình. AE mình thì không thể giết được những thằng chủ web rồi. Chỉ khổ cho mấy thằng mang thóc ra đãi gà rừng thôi.

Mình có công việc đàng hoàng, chứ ko phải thất nghiệp. Nhưng có nhiều thời gian rảnh, mà thấy có những trò nghe hay hay, ghé thử vào xem. Chứ không có ý định gắn bó. Lục lọi tìm hiểu thì thấy đc bản chất trò chơi này nên cảnh báo cho ai chưa biết. Mấy đồng chí trong nghề lâu rồi thì chắc chắn là hiểu được bản chất của trò chơi này.

Thì PTC là vậy mà, ai vào sớm thì ăn nhìu, vào sau thì ăn ít hoặc lỗ :p

bị lỗi vầy là sao mọi ng? ok thì nó tắt tool luôn

Up phát, bác nào biết giúp em với, nhấn OK thì nó tắt tool luôn :(

eightlix đã bị suppend :(

nerdbux bị ban khi dùng auto luôn :(

dịch vụ rút tiền nerdbux 1usd/1 acc đây :cool:

Kiến nghị bác chủ, đưa thêm chế độ đếm random thời gian để tiếp tục một request ads mới. Chỉ cần chui vào log request, kiểm tra IP, kiểm tra thời gian, nó cứ đều nhau chằn chặn. Người gì mà chính xác thế. từng ms.
Thứ 2 nữa là bác nên cho thêm chế độ lựa chọn ưu tiên và chỉ click ads giá cao. Có những ngày 50 cái ads. làm vèo cái trong có mấy phút, cái này không hợp lý lắm. Thằng min nó chả cần cài cái mả mẹ gì cả, cứ đến khi đồng chí nào đòi thanh toán, nó mới giở lịch sử ra nó giết, IP thì IP Việt, request thì bất thường, không ban nó phí.

Kiến nghị bác chủ, đưa thêm chế độ đếm random thời gian để tiếp tục một request ads mới. Chỉ cần chui vào log request, kiểm tra IP, kiểm tra thời gian, nó cứ đều nhau chằn chặn. Người gì mà chính xác thế. từng ms.
Thứ 2 nữa là bác nên cho thêm chế độ lựa chọn ưu tiên và chỉ click ads giá cao. Có những ngày 50 cái ads. làm vèo cái trong có mấy phút, cái này không hợp lý lắm. Thằng min nó chả cần cài cái mả mẹ gì cả, cứ đến khi đồng chí nào đòi thanh toán, nó mới giở lịch sử ra nó giết, IP thì IP Việt, request thì bất thường, không ban nó phí.
Có vẻ đúng.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week