All1Tool - Giao diện mới

Vấn đề là cái ID của bạn nó đã liệt vào danh sách đen
Trước khi bạn muốn lập một acc clone. reset modem, để khoảng 30s. Để chắc chắn nó sẽ nhảy sang IP khác. Rồi mới tạo clone. Vào trang speedtest.net Nhìn xem dải IP của bạn là bao nhiêu. Sau đó mới reset modem rồi vào kiểm tra lại xem nó đã nhảy chưa, nếu chưa đc thì tiếp tục reset tiếp. Có thể xài phần mềm vpn để fake IP, nhưng không khuyến khích lắm vì trong bộ lọc proxy của nó, chẳng may lại có cái của mình. Hehe, làm lại đi bạn. Goodluck.

check j lau the mai ko thay j:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
Xong r, check thử xem? Chưa được pm yahoo mình.
KunBu_x nó bảo mềnh thế này đây :eek:
Bỏ chức năng store cookies, khi site có thay đổi thì nó sẽ ko chạy dc nên ko bị phát hiện. Còn ko nó cứ chạy và cơ hội ăn susp rất cao.
có thêm đc vào át đoạn code mà chỉ IP VN mới vào đc át ko cậu ?
Được, xong mấy ông xài proxy, sock, ssh nghỉ chơi luôn :3 Cơ mà vào chương trình 1 cách bình thường thì nó cũng đâu phát hiện được cơ chế hoạt động đâu :)
cái trang này http://www.alifebux.com chạy nó cứ báo Could not Detect, còn trang clickpayer script Evo nhưng không chạy đc ghi là Inner Error
Alife thua, reg acc báo nhập sai captcha hoài. Site kia đang nghiên cứu :)

Bỏ chức năng store cookies, khi site có thay đổi thì nó sẽ ko chạy dc nên ko bị phát hiện. Còn ko nó cứ chạy và cơ hội ăn susp rất cao.

Được, xong mấy ông xài proxy, sock, ssh nghỉ chơi luôn :3 Cơ mà vào chương trình 1 cách bình thường thì nó cũng đâu phát hiện được cơ chế hoạt động đâu :)

gưi mình cheatword nerdbux với bạn

sao tool giờ không cập nhật dc tiền ở buxhost nhỉ

mấy ngày nay mình chạy bị sup liên tục mấy site rồi buồn quá

The news sites buxhost is new captcha
not funtional is all1Tool :( :( :(

solutions?

Last edited:

Trang web không hoạt động với Nền tảng Nten 1.2.0
Buxhost

Trang web không hoạt động với Nền tảng
dnrbux

Trang web không hoạt động với Nền tảng Nten 1.2.0
Buxhost
The news sites buxhost is new captcha
not funtional is all1Tool :( :( :(

solutions?

Please email me a txt file which you collect some problem sites and indicate details what problem it is. Maybe it will be fixed. Anyway you could use extension Live HTTP Header to get cookies manual for the site we haven't support yet. Sometimes it works.
sao tool giờ không cập nhật dc tiền ở buxhost nhỉ
Nó mới update mà :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week