All1Tool - Giao diện mới

clikz4freak ngon vãi mà h bắt nâng cấp , thiệt là buồn .

Bác nào check lại legacyclix.com . Sau khi thớt fix lại bỏ vào chạy lại bị ban nữa rồi , mà Tool vẫn login vào vẫn click ads được chứ , tới những 66 ads

clikz4freak ngon vãi mà h bắt nâng cấp , thiệt là buồn .

Bác nào check lại legacyclix.com . Sau khi thớt fix lại bỏ vào chạy lại bị ban nữa rồi , mà Tool vẫn login vào vẫn click ads được chứ , tới những 66 ads
mình cũng bị thế.acc bị suspend mà tool vẫn chạy ầm ầm o_O

cái plugin zapbux của bác soibac không chạy được, không đăng nhập được vào site, có ai bị vậy ko ?

Tool sắp lên giá chưa anh để em chuẩn bị xèng :(
Khi nào sếp quyết định thì mới triển khai em, nhưng mà cơ bản trước khi có thay đổi gì đó cũng phải báo cho tất cả mọi người trên này trước tầm 1 tháng để đỡ bị shock :)

ai chạy tool mà bị lỗi "can not detect cheat" ko? sao mình nhiều site bị lỗi này quá.

2.85 bị bắt gõ cạp mấy trang evolution nào xài capcha giống như ctpbux.com vậy, lúc trước ko có gõ mí site này, khắc phục thím ak, chứ hôm nào cũng dzô gõ lại, lười qué

2.85 bị bắt gõ cạp mấy trang evolution nào xài capcha giống như ctpbux.com vậy, lúc trước ko có gõ mí site này, khắc phục thím ak, chứ hôm nào cũng dzô gõ lại, lười qué
store cookie lại đi chị :D

sao hôm nay cả chục cái tool đều báo đã có người sử dụng hết vậy? Không biết có bị hack ko hay do bác chủ tool làm ??

ezbux.eu :login faid
ptcinnovation.com wrong scrift
ae fix lun nha
thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week