All1Tool - Giao diện mới

Bác thớt cho mình hỏi mấy câu ạ :binhsua169:

1, Một số site báo Amount = -1 là sao nhỉ ? (VD: posbux.com, buxman.info)

2, Một số site tiền không tăng

bocman-bux.ru, adsclickers.com

3, Một số site lỗi Exception: refbacknclix.com (custom)

4, Hơn 20 sites của mình bị báo OK (0/0), trong đó có site tiền tăng, có site tiền dẫm chân tại chỗ

P/s: Tool gia hạn rất nhanh, kiểu instant, không phải chờ đợi gì hết, các bạn mua đi

Last edited by a moderator:
hix mình chưa xài thử lần nào chẳng lẽ tí ra mua cái thẻ 10k nạp vào test thử nhỉ :(
mà nạp thẻ đt vào nó kích hoạt instant liền hả bạn

hix mình chưa xài thử lần nào chẳng lẽ tí ra mua cái thẻ 10k nạp vào test thử nhỉ :(
mà nạp thẻ đt vào nó kích hoạt instant liền hả bạn
ừ đúng rồi
anh xem dùm em mấy site russ em vô = trình duyệt click bt nhưng tool báo lỗi
seoprint,kubanbux,seozel,staffbux bị login failed

Góp ý: Cái password nó cứ sờ sờ vậy lỡ ai đụng vào máy là lộ hết bác ạ

Bác update cho cái pass nó thành ******** được không ợ ?

Nếu như đổi thành ****** cũng khó khăn cho những người sử dụng nhiều pass. Hay là để chế độ ẩn/hiện pass. Quản lý bằng 1 pass chung

Thớt fix trang này nhé thớt
Code:
[URL]https://reffbux.com[/URL]

Mình sẽ có option, để bạn ẩn hiện pass tùy ý.

- - - Updated - - -

Bạn ơi mình dung thử 3 ngày xong gia hạn them ma the mat tien ma van 0 days left, bạn check dum minh cai
User:[email protected]

Theo mình check thì bạn vẫn chưa được gia hạn, có gì bạn pm mình hoặc send email cho mình thẻ cào mình sẽ gia hạn. (Vì mấy bạn khác gia hạn tự động được, nên mình ko biết bạn bị lỗi gì)

Góp ý: Cái password nó cứ sờ sờ vậy lỡ ai đụng vào máy là lộ hết bác ạBác update cho cái pass nó thành ******** được không ợ ?
mình thì lại thấy để hiển thị pass tốt hơn là ẩn, dễ quản lý

Bác thớt cho mình hỏi mấy câu ạ :binhsua169:

1, Một số site báo Amount = -1 là sao nhỉ ? (VD: posbux.com, buxman.info)
-> Là tool ko check được số tiền (thông thường vì trang đó nó custom thông tin tài khoản)
2, Một số site tiền không tăng

bocman-bux.ru, adsclickers.com
-> Tool bị lỗi, hoặc ko có ads.

3, Một số site lỗi Exception: refbacknclix.com (custom)
-> Lỗi do tool, nhưng ko biết là lỗi gì.
4, Hơn 20 sites của mình bị báo OK (0/0), trong đó có site tiền tăng, có site tiền dẫm chân tại chỗ
0/0 là do 1 vài site mình phải chạy 2 lần cho chắc ăn, nên => 0/0, mình sẽ check lại vấn đề này.

P/s: Tool gia hạn rất nhanh, kiểu instant, không phải chờ đợi gì hết, các bạn mua đi
Thanks.

Email mình là : [email protected]
Sáng nay tầm 10h-10h15 mình thấy key bạn share cho mình còn 0 days left, mình mua cái thẻ vietell 20k cào và nhập số seri xong. Mình nhập vào, nó not responding 1 lúc sau đó báo mạng lỗi, mình nhập lại thì nó bảo thẻ cào hết hạn sử dụng, mình chả hiểu sao nữa

Email mình là : [email protected]
Sáng nay tầm 10h-10h15 mình thấy key bạn share cho mình còn 0 days left, mình mua cái thẻ vietell 20k cào và nhập số seri xong. Mình nhập vào, nó not responding 1 lúc sau đó báo mạng lỗi, mình nhập lại thì nó bảo thẻ cào hết hạn sử dụng, mình chả hiểu sao nữa

pm mình đi bạn, để mình check kĩ hơn.

- - - Updated - - -

ok mình đã check lại và gia hạn cho bạn :D. Chắc do lỗi hệ thống.

cậu coi dùm mình cái site buxboost đi, mình chạy qua ssh nó cứ hiện lỗi page could not load. 1 số page khác như dearbux, koolbux trước khi update thì vẫn chạy bt, sau khi up thì click đc vài ad là bị inner error với page could not load luôn @@ mình kt thấy vào bằng trình duyệt bt, click bt.

Mình hỏi ngoài lề chút

Ai chơi fasterpaid.com không, thằng này có khả năng Scam không, minpay 10 cao quá

Còn thằng Termbux min 8 nữa, thằng này lại thấy nhiều người chơi nè

P/s: Add yahoo nhau cùng chơi PTC đi các bác, tham khảo nhau các site scam, site nào ngon.....

Yh mình trong More info, nice to see you

fix site clixvo.com đi thớt ơi. :( n bắt phải xem 1 ad trc r mới hiện ads của site. :(

cậu coi dùm mình cái site buxboost đi, mình chạy qua ssh nó cứ hiện lỗi page could not load. 1 số page khác như dearbux, koolbux trước khi update thì vẫn chạy bt, sau khi up thì click đc vài ad là bị inner error với page could not load luôn @@ mình kt thấy vào bằng trình duyệt bt, click bt.

Bên mình chạy ssh bình thường ! Cậu nhờ thớt teamview để kiểm tra

Tất cả các Site Aurora không Click được Reals Ads , mong thớt fix lại lỗi này.:binhsua79:

- - - Updated - - -

Tất cả các Site Aurora không Click được Reals Ads , mong thớt fix lại lỗi này.:binhsua79:

- - - Updated - - -

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week