All1Tool - Giao diện mới

oh, mình hiện đang dùng PTCtool, list gần 300 trang, có cách nào add list qua all cho nhanh ko thớt, chứ nhập tay thì phải cả ngày ak
Export ra, để có list site, chia ra từng script cho dễ quản lý, rồi add import vào All1

Bác thớt chỉnh lại giùm em thằng clixboom.com nhé, tắt đọc GRID rồi như nó vẫn cứ đọc, chạy lâu bực mình.

buxoverflow.com
thedailyclix.info - aurora -
buxcube.com
- báo ok mà không click ads
buxp.org - login fails

Mấy cái này thị bị wrong spcripts
reffbux.com
swinbux.com
storybux.com
myfreeshares.com
brandbux.com
bux-gpx.net
clixplanet.com
buxfor.me
Tool chạy khá ổn, thanks thớt. Mong thớt tiếp tục cố gắng.

tool quá chuẩn, chuyên để cheat, hế hế, nhưng thớt ơi, nếu thớt chỉnh lại để khi add proxy hoặc sock 1 phát cho toàn bộ site trong 1 Profile thì tốt quá, chứ giờ phải add proxy (sock) cho từng site một rất mất công.

tool quá chuẩn, chuyên để cheat, hế hế, nhưng thớt ơi, nếu thớt chỉnh lại để khi add proxy hoặc sock 1 phát cho toàn bộ site trong 1 Profile thì tốt quá, chứ giờ phải add proxy (sock) cho từng site một rất mất công.
Tool có chức năng cập nhật cùng lúc nhiều site đó bạn

Gia hạn Tool cho mình 1 tháng nhé !

Transaction ID # 5W606265PW2155641
Email: corp tomy @ gmail.com

Email nay lúc trước vẫn gửi tiền thanh toán cho bạn được. Gấp nhé bác ơi vì hôm nay là 30 cuối tháng rồi. Mình gửi gia hạn tự động mà không được.

Thanks !

Hôm qua load chậm không vào được đến khi vào thì 4 trang camelfamily, clickswithvalue, birdfriendsptc, cashforclick bị suspended. bác xem giùm em với nha

Hôm qua load chậm không vào được đến khi vào thì 4 trang camelfamily, clickswithvalue, birdfriendsptc, cashforclick bị suspended. bác xem giùm em với nha

suspended là do trùng IP nên bị vậy đó cậu. Khi đăng ký tài khoản thứ 2 trở đi cậu nên đổi IP.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week