All1Tool - Giao diện mới

thớt ơi fix dùm cái này. mình hơi ngu tiếng anh nên khi captcha là những câu hỏi bằng tiếng anh. ban fix làm sao cho mình có thể copy đoạn văn bản đó past vào google cho nó dịch ra để biết đường mà trả lời. fix dùm cái đó thank nhiều

nghe ban nói nó chạy bình thường nên mới đăng nhập bằng tay vào tool chạy lai thì ok rồi

ok đã làm được.

Giống bạn , probux.com chạy bình thường nhé bạn

rewardingways.com ( inner error )
Nhắc nhở cho bạn bik Probux chạy auto tới ngày dủ min pay thì bị ban nik đấy ! Chơi probux thì chịu khó click tay đi :))

- - - Updated - - -

thớt ơi fix dùm cái này. mình hơi ngu tiếng anh nên khi captcha là những câu hỏi bằng tiếng anh. ban fix làm sao cho mình có thể copy đoạn văn bản đó past vào google cho nó dịch ra để biết đường mà trả lời. fix dùm cái đó thank nhiều
Chuyện này chắc bạn đợi đi . chắc lâu lắm sẽ fix đc cái kiểu này :))

Nhắc nhở cho bạn bik Probux chạy auto tới ngày dủ min pay thì bị ban nik đấy ! Chơi probux thì chịu khó click tay đi :))

- - - Updated - - -

Chuyện này chắc bạn đợi đi . chắc lâu lắm sẽ fix đc cái kiểu này :))
lỡ chơi rồi thì chơi tiếp đi khi nào bị ban thì post lên báo anh em nha =))

mình thay có 1 vài người khác cũng pay được mà rất hiếm

thớt fix dùm captcha thằng này.
ref4bux.com không hiện rõ captcha,toàn là những dấu ngoằn ngèo giống lúc trước của ptcsolution.com (giờ đã fix)

mình thay có 1 vài người khác cũng pay được mà rất hiếm

bác nào chơi auto thì đừng chiến siêng năng quá. một tuần bỏ auto vài ngày.hoặc vài ngày không click hết ads chờ auto khoảng vài ads rồi stop. là bảo đảm nhận đc. chiêu này nhiều người xài. Kinh nghiệm bác theo upline nào thì theo dõi khi upline có proof thì mình cũng rút. còn upline bị banned thì mình nghỉ vài ngày rồi click tay thêm vài ngày rồi mới rút thì nhận đc.

Probux trước đây mình cũng auto PTCtool. khi thấy upline bị banned mình chuyển sang click tay và đầu tư. hiện nay ăn trung bình 6-8$/ngày với 743rref.

Nói chung khi nó phát hiện mình chơi auto mà sau này mình đầu tư vào và click tay thì nó không banned.

bác chủ thớt ơi fix dùm 1 số site black list IP việt nam dùm. sau đậy là 1 số site tool không hỗ trợ.
ximplearn.com
arcklick.com
greekptc.eu
buxhigh.com
cash2hits.com
soonbux.com
halloweenclix.info
vài site trong đó mình đã có proof rồi khi chơi PTCtool
chủ thớt fix nhanh dùm thank nhiều

bác chủ thớt ơi fix dùm 1 số site black list IP việt nam dùm. sau đậy là 1 số site tool không hỗ trợ.
ximplearn.com
arcklick.com
greekptc.eu
buxhigh.com
cash2hits.com
soonbux.com
halloweenclix.info
vài site trong đó mình đã có proof rồi khi chơi PTCtool
chủ thớt fix nhanh dùm thank nhiều
Những site đã black list VN thì bạn nên dùng proxy hoặc sock mà reg hoặc click, cái này từ bạn hỉu chứ làm sao mà fix? Do ad nó chặn chứ tool ko chặn
Những site trên bên mình vẫn OK bình thường.
------
Trước khi thông báo lỗi bạn làm ơn dùng mấy cách sau
- Có thể do chạy nhìu site cùng 1 lúc nên đường truyền của tool bị lỗi --> chạy hết site chạy lại mấy trang đó
- Nếu có lỗi thì vào web kiểm tra xem có vấn đề gì ko, bảo trì, suppend....
- Nên chạy lại 1-2 lần hoặc 1-2 ngày nếu site thật sự bị lỗi thời gian dài thì mới thông báo
------
Bạn có để ý thấy là chỉ có bạn báo lỗi ko? Nhìu ng` sử dụng lâu rồi vẫn ko thấy lỗi gì, bên ng` ta vẫn xài bình thường, bạn dùng mới có vài ngày mà bảo tool lỗi này lỗi thế kia hình như bạn hơi làm quá vấn đề. Bên PTCtool dùng đc ( vì chủ tool có chơi PTC nên bị lỗi thớt cũng bít fix ), nhưng bên này chủ thớt ko có chơi, chỉ có ng` dùng thì mới bít lỗi thế nào. Tool đã hỗ trợ phần lớn các dạng spcirt rồi, đã supprot rất nhiệt tình rồi mình thấy bạn hơi quá, tool có thể hơi mắc nhưng xứng đáng để sử dụng. Nếu bạn cảm thấy PTCtool tốt thì cứ sử dụng nó. Mỗi tool 1 kiủ, mỗi ng` 1 cách làm đừng đem tool bên nọ xỏ wa tool bên này.

sao hôm nay update không đc vậy :(( cứ ấn ok để update thì nhảy ra lỗi, thớt team view xem giúp mình với :(

bác thớt cho em hỏi là em mới cài lại máy, mà e quên pass để vào a1tool rồi giờ làm thế nào lấy lại được pass ạ, mail e cũng xóa luôn rồi :((

mail xóa rồi là sao? mất pass thì mình sẽ tạo pass mới và send lại theo mail.

BuxBonus Buxhost 1 số site có thêm captcha mới nhận được , chủ thớt fix dùm nhé
Sao Buxp.org mình vẫn bị Inner Error vậy , AE nào có cách khắc phục không?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week