All1Tool - Giao diện mới

Thớt ơi cho hỏi tí: chạy tool cùng lúc với 1 acc trên 1 máy tại 2 folder khác nhau có xài được ko???

vì mình ko muốn tạo nhiều profile
- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
Nghịch tool tí vì sợ nhầm lẫn giữa 2 folder tool o_O:

Mới thấy nếu đổi tên file All1Tool (type: application), thì phải đổi luôn file All1Tool (Type: conifig)

thì tool mới chạy, nhưng ko biết là có thêm lỗi j nữa ko, đang phá tí :D

Thớt ơi cho hỏi tí: chạy tool cùng lúc với 1 acc trên 1 máy tại 2 folder khác nhau có xài được ko???

Mới thấy nếu đổi tên file All1Tool (type: application), thì phải đổi luôn file All1Tool (Type: conifig)

tại 2 folder khác nhau ok nhé bác, em thử rồi

mấy site PTCEvolution bị lỗi rồi thớt ơi,nó ko bắt nhập captcha mỗi khi chạy nữa nhưng mà mỗi lần đăng nhập vào web thì auto ko được nữa,phải xóa cookie đi thì mới login bt.thớt fix dùm nha :)

nhờ thread thêm chức năng tự động chạy lại cho cả mấy lỗi này nữa: Wrong Script , login failed , Wait Too Long , User-pass wrong
Lỗi Inner error page could not load hay bị thread cho chạy lại thêm vài lần thì tốt :)

mấy site PTCEvolution bị lỗi rồi thớt ơi,nó ko bắt nhập captcha mỗi khi chạy nữa nhưng mà mỗi lần đăng nhập vào web thì auto ko được nữa,phải xóa cookie đi thì mới login bt.thớt fix dùm nha :)

Uhm, để mình check lại.

mình cũng giống bạn nhưng sao thấy chủ thớt không trả lời vấn đề này gì hết zậy. chạy tool ko duoc mà vào bang trình duyet thì van ok

Vì bên mình nó chạy được mới lạ, giờ có bạn nào pm mình để mình teamviewer xem nguyên nhân trên máy đó luôn.

Không nên đổi tên file của tool, tool sẽ chạy bị lỗi. :D

Vì bên mình nó chạy được mới lạ, giờ có bạn nào pm mình để mình teamviewer xem nguyên nhân trên máy đó luôn.
bên mình cũng chạy bt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week