All1Tool - Giao diện mới

Co khi toool ko co loi, loi la do plugin co gai trojan :v

oto nó cứ tự copy sinh ra một trang nữa trong danh sách
lỗi đó sử lý thế nào ?
thanks
what con heo :eek:

p/s: tool vẫn hay bị lỗi tự copy site mà ko biết tại sao o_O

Ai bị lỗi tự copy thì tối nay pm yahoo all1toolowner nha. Vì có người bị có người không bị nên phải xem cụ thể.

P/s: Vấn đề có trojan mình sẽ xem lại từ đâu dẫn đến nguyên nhân này. Khoan vội kết luận. Tuy nhiên mình cũng khẳng định nếu do a mình cài trojan để hack tk các bạn thì đã làm từ rất lâu rồi và cứ âm thầm thì các bạn cũng khó phát hiện được nếu thực sự có dã tâm làm việc đó. Chứ tụi mình không đợi có uy tín như hiện tại rồi cài con trojan lởm để rồi bị nghi ngờ đâu. Chắc là do 1 thế lực GATO thù địch nào đấy. Thân!

Ai bị lỗi tự copy thì tối nay pm yahoo all1toolowner nha. Vì có người bị có người không bị nên phải xem cụ thể.

P/s: Vấn đề có trojan mình sẽ xem lại từ đâu dẫn đến nguyên nhân này. Khoan vội kết luận. Tuy nhiên mình cũng khẳng định nếu do a mình cài trojan để hack tk các bạn thì đã làm từ rất lâu rồi và cứ âm thầm thì các bạn cũng khó phát hiện được nếu thực sự có dã tâm làm việc đó. Chứ tụi mình không đợi có uy tín như hiện tại rồi cài con trojan lởm để rồi bị nghi ngờ đâu. Chắc là do 1 thế lực GATO thù địch nào đấy. Thân!
rất mong là giả thuyết thứ 2 xảy ra :(

Mình khẳng định là tool mình làm ko cài trojan gì hết, bạn nào khi quét thấy trojan thì có thể up tất cả file đó lên để mình kiểm tra xem nguyên nhân từ đâu.
1 Khả năng là do plugin có trojan. Nên các bạn cứ up lên hết, rồi đưa link để mình down về kiểm tra.

Thật ra mà nói cái này cài trojan rất dễ dàng....Mình làm plugin mình hiểu mà...
Mình làm plugin chưa từng gắn bất cứ trojan nào...Cứ dịch ngược mã nguồn plugin ra sẽ hiểu...Nó đơn giản hơn dịch tool.
Nghi vấn: sắp có 1 tool khác ra đời :v nhưng nền của All1tool quá vững :D Phải tung tin đồn nhảm :)
Mình sẽ sponsor 10$ nếu bác nào kiếm được con trojan trong All1tool :)
Còn mấy chương trình diệt virus đó thì đừng nói...Vì tool access mạng, vào các trang click ads nên nó tưởng tool đang gửi data lên server...Chỉ khi có code chứng tỏ trojan đã :)

File này do ai quét được vậy bạn, do bạn hay ai? Mình download từ đầu, update lên 2.85 (chưa chạy 1 plugin thêm bất kỳ) thì ko hề có cái dòng thứ 3.
file này do ông bạn em quét ....

bị lỗi thế này là sao vậy mọi người

xác định cái plugin nào để em bỏ lun cái..........chứ giờ bỏ hết sao.........

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back