All1Tool - Giao diện mới

K thấy ai support

cái đó là điền proxy và port của bạn vào mà hình như nó ko hoạt động tốt lắm nên bạn cho qua đi
K hoạt động tốt vậy để làm chi ta

có lần mình thử đổi proxy để chạy site mà ko đc.....cái này ko biết thớt để có dụng ý gì
có pro nào giúp k

@hunterxxi nghe có dự án tool mới mà cậu. sao lâu quá hay phát triển tool này

Các site PTCE chạy đều báo OK nhưng khi log vào bằng trình duyệt thì không hề click, mình đã xóa tool, tải lại nhưng vẫn thế :(

Các site PTCE chạy đều báo OK nhưng khi log vào bằng trình duyệt thì không hề click, mình đã xóa tool, tải lại nhưng vẫn thế :(
Bạn xem cột Amount có thay đổi so với cột Last ko?
Nếu có thay đổi là Tool đã có click, nhưng chỉ click ads giá trị thấp còn Fixed ads thì ko click.
Bạn bị lỗi những sites nào thì Post lên, nếu dc chủ tool sẽ FIX cho

.

Bạn xem cột Amount có thay đổi so với cột Last ko?
Nếu có thay đổi là Tool đã có click, nhưng chỉ click ads giá trị thấp còn Fixed ads thì ko click.
Bạn bị lỗi những sites nào thì Post lên, nếu dc chủ tool sẽ FIX cho

.
Mình chắc chắn là nó không click, đã quan sát mấy ngày rồi :(
Nhưng không chắc là vấn đề ở máy mình hay ở tool :(
Gặp ở hầu hết các site PTCE chứ không phải 1, ví dụ Oneworldbux

Cho mình hỏi,giờ update lên phiên bản mới,dữ liệu site để chạy tool có bị mất không nhỉ?:oops:

Mình chắc chắn là nó không click, đã quan sát mấy ngày rồi :(
Nhưng không chắc là vấn đề ở máy mình hay ở tool :(
Gặp ở hầu hết các site PTCE chứ không phải 1, ví dụ Oneworldbux

thay cookie mới chưa.
oneworld bạn phải váo acc check thử cho chắc nhiều khi tool no không câp nhật đâu.

thay cookie mới chưa.
oneworld bạn phải váo acc check thử cho chắc nhiều khi tool no không câp nhật đâu.
Thì cái hình chụp là cả acc đấy :(
Nó báo hôm qua chưa xem QC nào, hôm nay cũng chưa xem, mình khoanh đỏ lại đấy. Mấy cái cookie, thay profile, đổi userAgent mình làm cả rồi, thậm chí tải tool lại rồi chạy như mới cũng thế @@

thử đội scprit xem các kiểu xem :confused:
Đã thử hết cách rồi :( Thà nó báo lỗi mình còn biết mà hỏi, chứ cứ báo OK làm cả tuần không được xu nào, mới phát hiện mấy hôm nay click tay mệt nghỉ :D
Không biết vấn đề ở chỗ nào nữa, trước vẫn chạy đều đều.

mua tool bằng pp được không mọi người
hiện tại mình chỉ còn $ trong paypal , và mình mún gia hạn tool, hướng dẫn giúp mình với

Lúc trước có gia hạn PP nhưng thằng ngu nào gửi $ bẩn làm acc bị limit rồi nên ko nhận gia hạn PP nữa bạn :)

Điền sock vào tool làm sao vậy các bác?

View attachment 38896
Proxy thì kén lắm, load web chậm dẫn đến tool hay inner error.
Sock free thì chỉ cần điền a.b.c.d: port
Sock pri thì phải có thêm acc và pass từ nhà cung cấp.
Nên tìm hiểu về các loại sock trc khi hỏi nó dùng ntn :)

Cho mình hỏi,giờ update lên phiên bản mới,dữ liệu site để chạy tool có bị mất không nhỉ?:oops:
Không bị mất :D

Đã thử hết cách rồi :( Thà nó báo lỗi mình còn biết mà hỏi, chứ cứ báo OK làm cả tuần không được xu nào, mới phát hiện mấy hôm nay click tay mệt nghỉ :D
Không biết vấn đề ở chỗ nào nữa, trước vẫn chạy đều đều.
Giờ đơn giản thử chép qua máy khác hoặc nhờ các bạn khác thử chạy mấy site bạn bị lỗi xem dc ko :D

m.n dạy em với. em dow bản tool về mà k dùng đc là sao. :(
Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nha :) Sau đó ko biết gì thì hỏi chi tiết, chung chung thế này sao giúp :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week