All1Tool - Giao diện mới

=> Sắp có bản update mới, cho anh em test chức năng SSH :) Chức năng này sẽ mở khoảng 15 ngày - 30 ngày thôi, mọi ng tranh thủ :D
adsclickers.com sau 1 thời gian inner error giờ lại chạy được rồi.
Chỉ còn clixten.info và twickerz.com nếu được thớt FIX luôn.

mới add thử vài SSH vào tool: ok
nhưng SSH hay chết nhìn Bitvise SSH Client sẽ thấy đám SSH nào bị chết mà thay
Tool phải thêm đoạn cột check SSH tự động sau 1 khoản thời gian để biết SSH đang LIVE hay DIE

Xin chỉ em thay cookie , trước có đọc qua mà lúc đó tool load ngon nên coi sơ qua , giờ chạy sao mà đa số trang đều page not load .

=> Sắp có bản update mới, cho anh em test chức năng SSH :) Chức năng này sẽ mở khoảng 15 ngày - 30 ngày thôi, mọi ng tranh thủ :D
Mong chờ mãi mới đến ngày hôm nay. Đã tích hợp SSH rùi :D. Mà sao lại mở có 15 - 30 ngày vậy c. Sau thời gian đấy thì có bảng giá ah? Có gì bảo mình để mình mua trước nhé. Ngại cái đang dùng mà tịt lắm ;)

Sau khi up bản mới , nhìu trang báo "Page could not load" . Ai bik giúp mình với !
Clear cookies hết xem thế nào?

mới add thử vài SSH vào tool: ok
nhưng SSH hay chết nhìn Bitvise SSH Client sẽ thấy đám SSH nào bị chết mà thay
Tool phải thêm đoạn cột check SSH tự động sau 1 khoản thời gian để biết SSH đang LIVE hay DIE
SSH mà die thì mình nghĩ tool báo ngay inner error hay page could not load chứ sao mà còn phải check tự động sau 1 khoản thời giàn nhỉ?

Mong chờ mãi mới đến ngày hôm nay. Đã tích hợp SSH rùi :D. Mà sao lại mở có 15 - 30 ngày vậy c. Sau thời gian đấy thì có bảng giá ah? Có gì bảo mình để mình mua trước nhé. Ngại cái đang dùng mà tịt lắm ;)
Oke, cái này là để e a test tẹt ga trước, coi cần update sửa chữa gì ko rồi mới tính phí. Tụi mình luôn đặt chất lượng lên trước $ mà :)

Bác thớt ơi, cho e hỏi.
Mọi khi e vẫn dùng tool bình thường, hôm nay bật lên lại báo lỗi not valid Win32 application.
Chỉ e cách khắc phục với :((

Up Ver 2.94 chạy bằng sock
- Lỗi Inter Error và Page Could not Load => khá nhiều (xoá cookie cũng vậy) cảm thấy connect rất chậm
- Site nào có chử s => không chạy ví dụ site buxhost https://www.trustpaybux.com

=> chuyển lại Ver 2.93 vẫn giống site trên => chạy bình thường

Thớt kiểm tra lại phần sock trong tool

Bác thớt ơi, cho e hỏi.
Mọi khi e vẫn dùng tool bình thường, hôm nay bật lên lại báo lỗi not valid Win32 application.
Chỉ e cách khắc phục với :((
Đã clear cookie mà vẫn bị @.@
Down lại bản chưa update page 1 về xem còn bị ko? Muốn copy data site thì copy thư mục data từ thư mục cũ vào thư mục mới là dc :)
Bác nào cho em hỏi cái chức năng của SSH là để làm gì vậy ?
SSH để trưng cho đẹp :v
Up Ver 2.94 chạy bằng sock
- Lỗi Inter Error và Page Could not Load => khá nhiều (xoá cookie cũng vậy) cảm thấy connect rất chậm
- Site nào có chử s => không chạy ví dụ site buxhost https://www.trustpaybux.com

=> chuyển lại Ver 2.93 vẫn giống site trên => chạy bình thường

Thớt kiểm tra lại phần sock trong tool
Sẽ check lại :) Thanks bạn.

Thớt ơi, mình gia hạn qua WM sao lại bị lỗi "Thông tin không hợp lệ" thế? Mọi khi gia hạn bằng PM thì không sao, nhưng hôm nay hết PM rồi. Mong thớt check và gia hạn giúp mình gấp gấp nhé. Mình gửi 0.3WMZ từ Z735113165679 đến Z155106141904 lúc 10/13/2014 9:50:18 AM. À mà mail sử dụng cho tool của mình là [email protected].

Last edited:
Down lại bản chưa update page 1 về xem còn bị ko? Muốn copy data site thì copy thư mục data từ thư mục cũ vào thư mục mới là dc
Đã thử chạy lại bản cũ nhưng mấy trang đó vẫn page not load , đa số là những script khác bị nhiều , còn evo thì ít bị

một số trang evo có ads ẩn có thuộc tính "display: none", mà các mã trong đó thay đổi mỗi lần tải lại view ads, vậy làm sao để tool phát hiện được ads ẩn mà bỏ qua nhỉ.

Bác chủ thớt giải thích hộ em tại sao bản update mới nhất lại khuyến mại thêm con này nữa

Attachments

127.3 KB · Views: 93
version mới không thể edit nhiều site: đổi Script Type, Plugin, Note...
version cũ thì đổi được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week