All1Tool - Giao diện mới

Những trang không thể Load hay Can't not load page là do nó dùng gói Free (miễn phí) của Cloudflare nên vậy, đa số những trang này về sau sẽ đi đến SCAM.

Câu này sao ko thấy thớt nói gì????

Câu 2: Sao dạo này cứ mỗi lần nhập captcha la cái tools nó nhấp nháy cái khung viền (boder) xung quanh tool rất là khó chịu.
site đang pay bình thường. trên web đăng nhập vẫn được. vẫn chả. nhưng ở tool thì k load được

các bạn cho mình hỏi các site như payadoo.com nó dùng mã nào thế? và có autoclik được không ?

site đang pay bình thường. trên web đăng nhập vẫn được. vẫn chả. nhưng ở tool thì k load được
Thì nó tất nhiên vẫn pay, đâu phải nó Scam luôn đâu.
Những trang dùng server free thì đủ biết nó ko có ý định làm ăn lâu dài rồi.

thớt cho mình hỏi sao nạp thẻ 20k thì được 20 ngày mà thẻ 50k thì được 43 ngày vậy ???
ko đc tặng thêm thì thôi sao lại trừ đi thế ???:eek::eek::eek:

Thử log in ít site 1 lúc hơn xem sao?
dạo này sao nạp tool toàn ko đc gia hạn vậy ta
Nạp bằng gì bạn? Nếu nạp bằng thẻ thì do a mình đang bảo trì chỉnh code ấy :) Cứ post lên đây gia hạn tay :D
all1speedup không support 32bit à bác ?
support đủ các thể loại.

lâu nay bận việc nên không chơi nữa. Giờ vào lại ban hết các site rồi nên định đăng kí site lại và dùng tool nhưng không biết reback và update tool như thế nào nhỉ? cám ơn các ae! Giới thiệu càng kĩ càng tốt quên hêt rồi!

@hunterxxi tức là nếu giờ mình muốn giá hạn tool qua thẻ đt thì phải inbox cho cậu số seri + mã thẻ phải không ?
gia hạn bằng z và thẻ cào không đc? thớt đầu rồi nhỉ? có ai suport hk?
Tạm thời inbox mình đi để xem a lamviecnhieu cập nhật hệ thống đã.
sao mình chạy nó báo All1Helper not a valid Win32 Application ?
sài win 8.1 ko chạy đc àk mở lên ko đc thớt ơi
Các vấn đề ko chạy được All1helper thì bạn pm yahoo: all1toolowner đi nhe. A ấy sẽ teamview kiểm tra mới biết lỗi gì được.
lâu nay bận việc nên không chơi nữa. Giờ vào lại ban hết các site rồi nên định đăng kí site lại và dùng tool nhưng không biết reback và update tool như thế nào nhỉ? cám ơn các ae! Giới thiệu càng kĩ càng tốt quên hêt rồi!
Về vấn đề xài tool bạn có thể xem clip youtube ở page 1. Còn reback thì bạn tự kiếm hội nhé :)
I stopped working on the program website ctpgem.com. What's the problem?
In a simple way, admin had fixed script or add more cheat-check traps.:) We'll try our best..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week