All1Tool - Giao diện mới

Bác nào bỏ chút time chụp cái hình cách điền ssh vào tool với. Cảm ơn nhiều
Của bác đây

grandbux.net đã đổi captcha login thành solve media nên bị Inner Error khi chạy với script PTCEvolution

còn script BetaPTCEvolution thì chạy chỉ click được fix ads ( không click Standard ADS + GRID ) và dễ bị ăn block ở 1 số site như twickerz ( bị phát hiện sử dụng auto )

mong thớt fix sớm - thanks

Nhưng đăng ký tài khoản All tool ở đâu vậy bạn, hướng dẩn mình tí .. thank
Khi mở lần đầu bạn sẽ thấy các nút: Thẻ cào, Code, PM, WM.
+ Click vào thẻ cào: Bạn cần chuẩn bị sẵn email, 1 mã thẻ, 1 seri thẻ.
+ Click vào Code: cũng chuẩn bị 1 email và code, trước đây là thanh toán qua PP là có code, giờ thì sponsor của bạn cung cấp thì mới điền được.
+ PM và WMZ: bạn coi hướng dẫn ở page 1.
=> Email của bạn chính là tài khoản đăng nhập, pass được gửi về email sau khi thanh toán.

Cảm ơn bác nhiều

Cái 22 là điền mặc định hay sao bác, hay nó nằm ở trong info của con ssh.

Nếu mình điền 1 con ssh cho cả 10 site trong profile được không nhỉ
22 là số port mặc định của 1 con SSH. Nêu bạn chưa hiểu nguyên lý hoạt động của SSH thì đừng nên mua SSH dùng vì phí phạm lắm. Khi bạn dùng SSH cũng giống như bạn dùng Sock vậy thôi, chiến bao nhiêu site trong profile mà chẳng được?

22 là số port mặc định của 1 con SSH. Nêu bạn chưa hiểu nguyên lý hoạt động của SSH thì đừng nên mua SSH dùng vì phí phạm lắm. Khi bạn dùng SSH cũng giống như bạn dùng Sock vậy thôi, chiến bao nhiêu site trong profile mà chẳng được?
bạn hướng dãn luôn đc không?có con SSH lúc thì connect đc,lúc thì không,dùng Proxifier vẫn đc

+ Click vào Code: cũng chuẩn bị 1 email và code, trước đây là thanh toán qua PP là có code, giờ thì sponsor của bạn cung cấp thì mới điền được.
=> Email của bạn chính là tài khoản đăng nhập, pass được gửi về email sau khi thanh toán.

ko chạy được site nào EvolutionScript het thot ơi , làm sao đây mấy hôm nay ngồi nhìn All1 mà ko biết làm gì cả

tool này chạy được paidverts ko vậy

mình quét virus bị mất dữ liệu của A1tool, có ai biết cách nào để lấy lại file các site mình log vào ko nhi?
Mình sơ xuất quên ko lưu ra file text :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week