All1Tool - Giao diện mới

Nó bị cái giống này nè, qua bằng copy cookie đi bác :)
Ko phải đâu bác, cái captcha đó là do Evo lên 5.2 thêm thôi, mà cái đó thì tool qua rồi
Cái lỗi là vào tới mục View Ads rồi thì nó báo Error, lấy cookie cũng vậy thôi

Thì cứ nhập cái captcha đầu tiên đó trước, sau đó sử dụng cookie thêm vào a1t, xem 2 cái clip mình mới đăng https://mmo4me.com/threads/all1tool-giao-dien-moi.107854/page-501#post-5203049 Chú ý trọng tâm xem clip thứ 2.

Phí tool hiện tại 1 ngày tính ra có 0.05$ thôi, sao phải bần thế bác -_- Chạy tầm 5 sites bèo bèo ngày cũng trả dc phí rồi, hẻm hiểu :|

Hiện tại vẫn add cookie thủ công, nhưng bác dùng chức năng schedule để chạy 1 ngày 3-4 lần cách nhau 6-8h thì cookie đó nó ko có bị xóa và phải nhập lại.
Thank bác, bác hướng dẫn mình cái schedule trong tool với, cụ thể là gõ cái gì vào trong ô đấy, ví dụ muốn nó chạy tự động lúc 7h sáng, lúc 1h chiều và 8h tối thì đặt thế nào ạ?

Cái này tạm thời gọi là clip mình biểu diễn paidvert bằng all1speedup và tool này free hoàn toàn. Mình dự định sẽ up luôn template cho các bạn down và tự tìm hiểu chứ tuỳ vào từng site mà template sẽ khác nhao nên khó hd quạ...
Trước mắt các bạn cần template của site nào mình sẽ làm sẵn, việc của bạn chỉ là thêm acc+ pass vào template đó và run, mình sẽ up trước 5 sites. Các bạn cứ order đi. Hiện tại mình đã làm paidvert, advert, useclcik, littlebux . Ai cần ko nhỉ?

Cái này tạm thời gọi là clip mình biểu diễn paidvert bằng all1speedup và tool này free hoàn toàn. Mình dự định sẽ up luôn template cho các bạn down và tự tìm hiểu chứ tuỳ vào từng site mà template sẽ khác nhao nên khó hd quạ...
Trước mắt các bạn cần template của site nào mình sẽ làm sẵn, việc của bạn chỉ là thêm acc+ pass vào template đó và run, mình sẽ up trước 5 sites. Các bạn cứ order đi. Hiện tại mình đã làm paidvert, advert, useclcik, littlebux . Ai cần ko nhỉ?
Ngày mai mình post cái template của mình, bạn coi được không :D

Cho mình xin links down với nào!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week